หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 110

ผู้เขียน หัวข้อ: มาหยาบกันดีกว่าไอ้แสด!!  (อ่าน 314926 ครั้ง)
 3cษ

ไม่พูดได้ไม๊ ?  สื่อสารด้วยภาพแทน

มิตรภาพยังคงอยู่  ความแค้นยังคงมี
3cษ

ไม่พูดได้ไม๊ ?  สื่อสารด้วยภาพแทน
ก็ไม่ได้พูดอยู่แล้ว นี่พิมพ์ล้วนๆนะครั่บ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เล่นไปแล้ว คริคริ

เพื่อนลั่นแสดดดดดดดดดดดดดดดด  เหลือบ
อืม .. แสดดดดดดดดดดดดด

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -

เขียววววววววววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
3cษ

ไม่พูดได้ไม๊ ?  สื่อสารด้วยภาพแทน

นี่เข้าข่ายด่ากันแรงนะน้อง
ยังไม่สนิทสนมกัน ระวังหน่อยจ้ะ

อ๊ะ
ลืม
แสดดดดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ม ม้าเป็นอักษร "ต่ำ"
ไม่ใช้ไม้ตรีสะกดนะคะ  เกย์แอบ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไอส้นตีนอะ แสดดดดดดดดดดดดดดด

ลอยกระทงมาแล้ว แสดดดดดดดดดดดดดด
ช้างลากซุง ---- ผมไม่เข้าใจว่าคำนี้มันเกิดขึ้นจากอะไร แล้วทำไมมันถึงเป็นคำหยาบหล่ะเนี่ย

อิช้างลากซุงงงงงงงงงงงงงงงง... --- ว่าแต่มีเพื่อนร่วมงานคนนึงเหมาะกับคำนี้ชะมัดเลยหล่ะ!
แค่อีช้างลาก ผมก็ว่าโกรธไขมันเต้นแล้วแหละครับ
   ช้างลากคืออะไรค่ะ
  แสด ก็ได้  มันเป็นกฎ นี่  ง่ะ   

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
น่าจะหมายถึง อ้วนจนน้ำหนักเยอะขนาดต้องเอาช้างมาลากมั้งครับ
แล้วซุงอ่ะครับ มันมาเกี่ยวอะไรด้วย พอผมไปถามแม่ แม่ก็ว่าว่าอย่าพูดอย่างนี้กับใครเค้านะ

เดี่ยวคำนี้ก็สาบสูญไปกับกาลเวลาหรอกครับถ้าไม่ใช้กันเนี่ย ฮี่ๆ
คงเป็นแค่ suffix ให้คำสุภาพมากขึ้นมั้งครับ
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 110