หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ซ่อนกล  (อ่าน 18726 ครั้ง)
เห็นโรบิ้นมันโพสต์คำหยาบซ่อนกลไว้
เลยอยากจะเล่นบ้าง
อะ เลยตั้งจู๋นี้ขึ้นมา ทั้งๆ ที่น่าจะตั้งมาตั้ง
นานแล้ว แต่ขี้เกียจนึก
หลักการเล่นก็คือ โพสต์อะไรก็ได้ขึ้นมา แล้วแต่ละโพสต์ต้องมีข้อความลับๆ ซ่อนไว้ หลอก
ล่อให้คนที่เข้ามาอ่านได้แกะ ด้วยวิธีการต่างๆ เหมือนกับแอบบอกความในใจกัน  เกย์ออก
อาจจะเข้าใจยากหน่อยนะ ทั้งนี้ทำเพราะเผื่อจะแอบส่งข้อความหลบ
โมนามาเฟีย  (เหงื่อแตกพลั่ก)
คงจะไม่แป้กนะครับ .. เอ๊ะ
ตรงท้ายโพสต์อาจจะแอบบอกใบ้วิธีแกะเป็นสีนวลไว้นิดนึงก็ได้
รอให้ใครเข้ามาอ่านและตีความ จะได้ดูเหมือนปั่นแบบใช้หมองไง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หมอเป็นอาชีพที่ต้องทำงานตลอดเวลา บางครั้งออกเวรไปแล้วก็ต้องกลับไปทำงานเพราะมีเคสฉุกเฉิน บางครั้งพอดูแมวที่เลี้ยงไว้แล้วก็อิจฉาแมวเป็นที่สุด เพราะมันได้นอนหลับพักผ่อนเมื่อยามอยาก บางครั้งก็จับจิ้งจกเป็นเป็นมาเล่น บางครั้งก็ออกไปนอนอาบแดดหน้าบ้าน
อย่างช่วงนี้ เจ้าเทา แมวผมมันก็ยังมีความสุขดี แม้ว่าเจ้าส้มแมวคู่ขาเกย์เป็นอื่นไปแล้วก็ตาม

คำใบ้
แอบอ้าง
ฝากให้น้องๆทุกคนที่ยังไม่เอนท์ ให้รู้ไว้นะครับ ก่อนเป็นหมอสำคัญที่สุด เพราะเราจะได้ใช้ชีวิตวัยรุ่นอย่างมีความสุขที่สุดแล้ว หลังจากนั้นไม่มีความหมายอะไรเลย
ฮิ้ววว ถอดรหัสเอาเองนะครับ แต่ขอบอกว่าคำตอบที่ได้เป็นคำโกหก

ต่อแต้มเต็มที่แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พ.ย. 2006, 23:09 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ตอบค่ะ

หมอแมวเป็นเกย์  หมีโหดดดด/

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
จู๋นี้ใช้สมองมากไปแฮะ

หมีโหดดดด/
ตอบค่ะ

พี่แอนเป็นเกย์  หมีโหดดดด/

ผมเป็นคนที่ไม่ค่อยมีเล่ย์กล อะไรกลับใครสะด้วยสิครับ จะเล่นจู๋นี้ได้เหรอ ครับ

ซ่อนไว้ เผื่อสาวไหนหลงไหลเข้ามา.......

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
*

ยากไม่ใช่เล่นเลยนะคะเนี่ย
มากคนก็มากความซะเปล่าๆ
เลยเวลาไปเดี๋ยวก็จะกลายเป็นเป๋มั้ยก็ไม่รู้
ขี้ในห้องส้วมยังจะง่ายกว่าอีก
เกียจคร้านจังเลยว่ามั้ยนิสัยนี้
คิดๆ ไปก็สนุกดี
พอแค่นี้ก่อน
ดีไม่ดีจะกลายเป็นว่ามาพล่ามอะไรไม่รู้
กว่าจะคิดได้ เหนื่อยนะเนี่ย...

(แปลออกมะๆ )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พ.ย. 2006, 23:04 น. โดย 藿月 (lán yuè) » บันทึกการเข้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ของเดือนก็พอได้อะ  แต่ของหมอแมว ดูยังไงอะ (เหงื่อแตกพลั่ก)
โรบิ้น กร๊ากกกกกกกกกกก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ยากไม่ใช่เล่นเลยนะคะเนี่ย
มากคนก็มากความซะเปล่าๆ
เลยเวลาไปเดี๋ยวก็จะกลายเป็นเป๋มั้ยก็ไม่รู้
ขี้ในห้องส้วมยังจะง่ายกว่าอีก
เกียจคร้านจังเลยว่ามั้ยนิสัยนี้
คิดๆ ไปก็สนุกดี
พอแค่นี้ก่อน
ดีไม่ดีจะกลายเป็นว่ามาพล่ามอะไรไม่รู้
กว่าจะคิดได้ เหนื่อยนะเนี่ย...
(แปลออกมะๆ )

แปลไม่ออกครับ  ยากมากเลย ขี้เกียจคิด.... พอดีกว่า
... คิดไม่ออก ไปทำโจทญืดีกว่า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ผมเป็นคนที่ไม่ค่อยมีเล่ย์กล อะไรกลับใครสะด้วยสิครับ จะเล่นจู๋นี้ได้เหรอ ครับ

ซ่อนไว้ เผื่อสาวไหนหลงไหลเข้ามา.......

ลุงๆ ตั้งใจรึเปล่า ถ้าตั้งใจจะได้ไม่ทัก

ของหมองงดีจัง ไม่รู้จะจับตรงไหนดี (น่าจะมีอะไรเกย์ๆนี่แหละ)

ของเดือนก็พอได้อะ  แต่ของหมอแมว ดูยังไงอะ (เหงื่อแตกพลั่ก)

เหมือนกัน แล้วของตูล่ะ มีใครสนใจจะแกะมั่งไหม  ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จัดการแก้คำใบ้ให้ง่ายขึ้นแล้วครับ  หมีโหดดดด/
สารภาพตามตรงว่าถอดรหัสโรบิ้นไม่ออก ก็เลยไปปล่อยบอมบ์ไว้อันนึง  ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พ.ย. 2006, 22:57 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ลุงๆ ตั้งใจรึเปล่า ถ้าตั้งใจจะได้ไม่ทัก

ไม่ตั้งใจ ครับ ทักได้เลย.......

ขอบคุณ ครับ สำหรับจู๋ นี้ ในที่สุดก็มีสาวสนใจเข้ามาทัก.......

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
คำนำหน้าคำว่าหมอ?
(ไม่น่าจะใช่ มีแค่ 2 จุดเอง  หน้ามึน)

ส่วนของพี่แอนแกะได้แล้ว

หน้า: [1] 2 3 4 5 6