หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋คำผวน กระจ๋วนคำผู๋  (อ่าน 5375 ครั้ง)
สวีดัด

กระจี๋นู้

เป็นกระจ๋วนคำผู

ใครมีอะรวย

เพยกันได้โรส

ค่าเรียกเว้า

กระจั่นสำหรับปู๋

มาชั่ั่นกันป้วย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พ.ย. 2006, 15:59 น. โดย heart » บันทึกการเข้า

สวีดัด

กระจี๋นู้

เป็นกระจ๋วนคำผู

ใครมีอะรวย

เพยกันได้โรส

ค่าเรียกเว้า

กระจั่นสำหรับปู๋

มาฉั่นกันป้วย

เกย์แอบ

... กอล์ฟจ๊ะ
เห็นควรด้วย

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=5686.0
โล้วะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ก็ละโว้
ละโว้  หมีโหดดดด  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

วะโล้

คู๋กระจุ้ย

ก๊ะนะจ่อน  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กระจู๋โชว์ละโว้ยังมีที่ว่างครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
สงสารเข้าของกระจู๋ มากมายเลย

แบบว่า  เราก็โดนว่า  ละโว้บ่อยมากๆ  เลยแอบสมสาร  ง่ะ
ละโว้คืออะไร    ค่ะ   งง

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ละโว้คืออะไร    ค่ะ   งง

ละโว้ คือชื่อเดิมของลพบุรี  ก่อนอาณาจักรสุโขทัยจะเกิดขึ้นอ่าครับ

ลองคิดความหมายโดยนัย  เองนะจ้ะ  เด็กน้อย  ฮี่...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พ.ย. 2006, 20:03 น. โดย AslanzZ » บันทึกการเข้า
แต่ใหม่กว่าละอ๋าห์  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ไม่ต้องรีบพิมพ์นะจ๊ะ ไม่มีใครแย่งปั่นหรอก

ผิด บ้าง ตกบ้าง เกือบทุกโพส  เอือม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ไม่ต้องรีบพิมพ์นะจ๊ะ ไม่มีใครแย่งปั่นหรอก

ผิด บ้าง ตกบ้าง เกือบทุกโพส  เอือม

555+  ก็  แบบว่ามีตัดหน้าทุกจู๋เลยอ่า 

เลยต้องรีบนิดหน่อย  ขอบคุณที่เตือนครับ จะพยายามให้มันถูกต้องกว่านี้นะครับผม   เศร้า
หน้า: [1] 2