หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: โหลดไม่ด้ายยยยยยยยยยย  (อ่าน 17731 ครั้ง)
คือว่า พอกดดาว์โหลดอะค่ มันไม่มีให้ save มันรัน เรย พอรันเสด มันก้อขึ้นมาเปน zip
แล้วพอเสด ใน zip ว่างปล่าวอ่ะค่ะ ทำงัยดี
ฟอนต์ไหนครับ โหลดจากที่ไหน

ผมยังโหลดได้ปกติอยู่เลย

///ทำไมขาจรบ่นเยอะจังเรื่องโหลดไม่ได้เนี่ย
นึกว่านานา อีกคน  ง่ะ

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=7978.0

กรณีที่ 1 Winzip อาจจะเวอร์ชั่นเก่าไปครับ แนะนำให้หาโปรแกรม Winrar มาลงครับ เปิดได้ทุกตระกูล
กรณีที่ 2 อาจจะโหลดมาไม่สมบูรณ์ครับ ลอง กดโหลดใหม่อีกที เซพที่ folder อื่นที่ไม่ซ้ำกับของเดิม
กรณีที่ 3 หมี ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พ.ย. 2006, 12:19 น. โดย daylight » บันทึกการเข้า

กินรอบวง

รอลุ้นว่าจะมีชื่อ เฟคมาถามมั้ย  ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ผมว่าน่าจะเกิดจากกรณีแรกนะครับ หรือไม่ก็โหลดที่สำนักงานหรือโรงเรียนซึ่งบล็อกการดาวโหลดเอาไว้ทำให้โหลดมาเจอซิปเปล่า
ไปงานแฟตครับ  ซื้อ CD  เลยครับ
สองร้อยเจ็ดสิบกว่าฟอนต์

ราคาเพียง หนึ่งร้อยสี่สีบเก้าบาทเท่านั้น

(มีคู่มือให้ด้วยนะ)

คุ้มสุดคุ้ม   ยังมีเสื้อฟอนต์ จำหน่ายเป็นที่ระลึกด้วย

H68  ข้างเวทีสวรรค์.......

(แจ๋ว แจ๋ว)

กินรอบวง
อืม

ปัญหาเรื่องการโหลดไปแล้วเป็นไฟล์เปล่านี่น่าสนใจ
ใครเจออีกก็ลองมาบอกกันนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ครือว่าพอเปิดโปรแกรมมาแร้วมันก้ออ้ายที่ดาวโหรดมาอ่ะค่ะ แต่พอจะลากโปรแกรมที่ดาวโหรดลงไปในโปรแกรมฟ้อนกลับหาโปรแกรมนี้ไม่เจอต้องทำไงอ่าค่ะ  หนูร้าบม่ายด้ายยยยยย~ เศร้า ไหว้ ฮือๆ~ ฮือๆ~ (เหงื่อแตกพลั่ก) กรี๊ดดดดด
แปลเป็นไทยให้อ่านหน่อยครับคุณพลอย ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

หนูร้าบม่ายด้ายยยยยย~

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คือที่เราโหลดอะ ตอนเเรกก้อโหลด ได้  ฟ้อนแรกที่เข้าอะ  แต่พอเราโหลดอีกฟ้อน มานก้อขึ้นโหลดเสร็จนะ พอเข้าไปด
ดู ปรากฏชื่อตอนเเรกที่ให้เซฟอะเป็น RENAME  อะคะ  ช่วยหน่อยเพราะใช้ไม่ได้เลย โฮโฮ  อยากได้ฟอนต์อะ
เป็นเหมือนกันครับ โหลดได้แต่เปิดไฟล์ . zip ไม่ได้

ผมลองโหลดฟอนต์ของพี่แอนไป โหลดได้ไฟล์ .zip นะครับ

แต่ขนาดของไฟล์กลายเป็น 0 byte อ่ะครับ (แสดงว่าไม่มีข้อมูลอะไรเลย)

ช่วยตรวจสอบดูด้วยครับ
มีปัญหาแบบเดียวกันเลยค่ะ คือเซฟได้ตามปกติ
แต่พอจะคลายzip กลับว่างเปล่า เป็น 0 byte อ่ะคะ  ฮือๆ~
พยายาม uninstall winzip แล้วโหลดมาใหม่สองรอบได้แล้วค่ะ
ก็ยังไม่ได้ แล้วลองเปลี่ยนมาใช้ winrar ก็เปิดไม่ได้ ไม่รู้เป็นเพราะอะไรอ่ะคะ
ทุก fonts เลย
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,9006.0.html
ลองอ่านคำตอบที่นี่ครับ

ลองแก้ไขตามคำแนะนำทุกข้อแล้วค่ะ แต่ก็ยังเปิดไม่ได้ เปลี่ยนไปใช้ firefox ก็แล้ว  ฮือๆ~ ฮือๆ~
พอเวลาจะเปิดด้วย winrar มันจะขึ้นแบบนี้แทนค่ะ

หน้า: [1]