หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 111

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋สูญเสีย  (อ่าน 385109 ครั้ง)
  ร่วมไว้อาลัยและแสดงความเสียใจด้วยครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ขอแสดงความเสียใจกับคุณโอ้เอ้ด้วยครับ

where there's a will there's a way
เสียใจด้วยค่ะพี่ ยังไงก็ดูแลคุณแม่ให้ดีๆนะคะ ไหว้

นานๆ จะเข้ามาที

ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ  ไหว้

คนทำนี่มัน ...

Las Noches Rubicundior
http://www.limparty.com/index.php?p1=share&t_id=17&s_id=1550&act=read&p2=17
โจรใต้ มันทำได้ลง (น่ากลัว ใจไม่กล้าก็ไม่ต้องดู) สยองมากๆๆๆๆๆๆ

เอามาจากเวปเพื่อน (ซึ่งไม่เคยเข้าไปดูหรอก มีหมอคนอื่นเอามาลงให้)

เป็นภาพการตรวจนิติเวชของครอบครัวนึงที่โดนฆ่าที่ภาคใต้
คิดว่าทั้งเวปนี้ คงมีเฟิร์นคนเดียวที่ดูได้

คำเตือนจากหมอแมว : ถ้าไม่ชอบภาพพวกนี้หรือไม่ได้อยากรู้อย่ากดเข้าไปดูนะครับ ผมกดเข้าไปดูได้รูปเดียวแล้วออกเลย คืนนี้ไม่รู้จะฝันร้ายไหม  เอือม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
โอ้โห โห ตรงขอบคอมีที่เฉือนเบาๆ ตั้ง 7 แผล อ๊ากกกกก

หมอแมวไม่กล้าดูแบบนี้ได้ไงเนี่ย โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ชัดเจนมากค่ะหมอแมว

สำหรับรูปพวกนี้
ดูได้ครับ
เยินกว่านี้ก็เคยเจอ ...( แม่ ขับจักรยานยนต์ พาลูก9ขวบ กับ 1 ขวบ ขี่กลับบ้าน ชนกับผิคอัพ ตายทีเดียวสามศพ คอหักแขนขาหัก ...... หรือ คนปะทะสิบล้อ)
หยิบเศษเนื้อในที่เกิดเหตุมาพิสูจน์ก็เคยทำ

แต่ถ้าให้เลือกได้ ผมไม่ชอบความตายครับ เศร้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

เป็นเรื่องเศร้าจริงๆค่ะ

ต้องดูไว้เพื่อศึกษา และปลงแต่เนิ่นๆค่ะ

ชอบก็บอกมาเหอะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ไม่ล่ะ
โดยส่วนตัวไม่มีรสนิยมแบบนั้นครับ
แปลกดีเหมือนกัน

เคยเห็นที่น่ากลัวที่สุดคือกรณีผู้เสียชีวิตโดนปาดคอแล้วเอาไปทิ้งในบึง

แล้วพบศพเมื่อ 3 วันให้หลัง

งบน้อย

เห็นในรูป รึเห็นคาตาคะ

ในรูปก็พอจ้ะ ไหว้

งบน้อย
ไม่กล้าดูรูปที่คุณหมอแมวโพสต์

ปล. เสียใจด้วยนะคะ เรื่องที่พี่โอ้เอ้เล่า
หดหู่เลย สังคมสมัยนี้ แย่วุ้ย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 111