หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: เม้าท์พี่ใหญ่จัง โฮกๆๆๆ  (อ่าน 82042 ครั้ง)
ได้ข่าวว่ากิฟไปกะแฟนเค้านะคะ  เหลือบ

แงพี่ใหญ่ทำการบ้านให้หมีที  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ใครชวนใครไปซื้อโทรศัพท์หรอ  เหลือบ

กระต่ายโฉด !!!
ก็นั่นแหละ  แฟนเค้าไม่อยากไปกับกิฟท์ เค้าอยากไปกับพี่ใหญ่หรอก

กิฟท์ถูกพี่ใหญ่ตีท้ายครัว อิอิ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ที่แท้พี่ใหญ่ทำเนียนมาตีซี้กิฟท์หวังตีท้ายครัวนี่เอง
ตีท้ายครัวจริงๆ เกย์ออก

ครัวบ้านกิ๊พพังเหรอครับ

ไปช่วยซ่อมเอาไหม? เกย์ออก
ตอนนี้กิฟท์อยู่บ้านเดียวกับหมีนี่
งั้นกิ๊พ เอาหมีไปใส่บ่อน้ำด้วยนะ เดี๋ยวค่อยไปหา
 เกย์แอบ ตัวยุ่งก็อยู่ด้วย

งั้นกิ๊พ เอาหมีไปใส่บ่อน้ำด้วยนะ เดี๋ยวค่อยไปหา

หมี ซาดาโกะ   ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สยองสุดๆ เหวอ

จะจับใครถ่วงบ่อนะ  กรี๊ดดดดด มาช่วย

Las Noches Rubicundior
อรกะพี่ัมพร้อมกันจ้ะเฟิน  กรี๊ดดดดด

อรกะพี่ัพร้อมกันจ้ะเฟิน  กรี๊ดดดดด

ใครอ่ะ งง
พี่มัม พี่มัม พี่มัม พี่มัม พี่มัม พี่มัม พูดเร็วๆเป็น พี่ม ไง  เหลือบ

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 27