หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: เม้าท์พี่ใหญ่จัง โฮกๆๆๆ  (อ่าน 82122 ครั้ง)
(+2) จอนจัด กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตูนึกออกแล้ว เดสโยะ จัง  กร๊าก
แล้วตัวนี้มันทำไม  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

แล้วตัวนี้มันทำไม  ฮิ้ววว

มันหมี ฮิ้ววว

งบน้อย
อรไม่เคยอ่านนี่นา  ลันล้า

การ์ตูนสำหรับเด็ก คนแก่ไม่เคยอ่านหรอก ลันล้า

งบน้อย
เมื่อวานตบหมีเล็กแย่งพี่อุ้ยกัน  หน้าแตก

ง่ะ

เป๋กลับเป็นเรื่องพี่ใหญ่จังเถอะ

งบน้อย
ไม่ถามเหรอว่าใครชนะ  ลันล้า

แพ้ทั้งคู่  หมีโหดดดด

Today you , Tomorrow me.
 คริคริ คริคริ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อุ้ยเนี้ยหอม
อรตกลงเอาคนละครึ่งค่า  กึ๋ยๆ

// ไส้บลูเบอรี่อร่อยมากค่ะ  กรี๊ดดดดด คราวหน้าขอบลูเบอรี่ทั้งกล่อง กึ๋ยๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พ.ย. 2006, 14:04 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

ดูๆไปหน้าเหมือนพี่ใหญ่เลยแฮะ  แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior

ง่ะ

เป๋กลับเป็นเรื่องพี่ใหญ่จังเถอะ

อย่ากลับมานะ

ดูๆไปหน้าเหมือนพี่ใหญ่เลยแฮะ  แป๊ะยิ้ม

ใครหน้าเหมือนพี่  แสดงว่าหล่อน่าดู (แต่อาจเป็นเกย์นะนั่น)

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 27