หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: เม้าท์พี่ใหญ่จัง โฮกๆๆๆ  (อ่าน 82041 ครั้ง)

วันเสาร์ แถวๆยักษ์วัดแจ้ง  หน้ามึน

Las Noches Rubicundior
อ้อ...โดนคุมตัวอยู่
 ฮิ้ววว

เอ๊ะนั่นพี่มัมนิ  แล้วน้องมิวไม่มาเหรอ

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ใครทำเข้าเฝือกล่ะครับ

ทำเอง โวย

คือว่า ในงานแฟตมีแต่สาวๆ สวยๆ พอมองมากๆเข้า
คนทำเข้าเฝือกก็เลยเป็น
:
:
:
V

ภรรย.....  อุ๊บซซซ อี๋~

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ก็เกือบได้เพิ่มอีกข้างอยู่ครับ
ได้แน่ ถ้าเฟิร์นไปทัก   แป๊ะยิ้ม

เลวยั้นเงา
ถุ...ถูกต้อง คร้าบบบ
ดีนะครับ รปภ เขาห้ามเอาของมีคมเข้ามา ฮี่...

ฮี่... ไม่งั้นเกิดการต่อสู้กันแน่ๆ

เลวยั้นเงา
ไม่งั้นมีการเลือดสาดกระจาย (คนเลือดสาดอ่ะ มัมนะ  จากเฟิร์ณ และ ... คนที่มัมก็รู้ว่าใคร)

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
สรุป ตายอยู่คนเดียว
ถูกต้องครับ ไอ้มืดหมี

" พี่ใหญ่ เปลี่ยน อวตาร์ ไม่เป็น "

(อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)

กินรอบวง
เป็นเฟ้ย โวย

แต่ยังไม่มีรูปคู่ควร

เร็วๆนี้แหละ  เดี๋ยวจะฮือฮากัน

ได้แน่ ถ้าเฟิร์นไปทัก   แป๊ะยิ้ม

ใครจะไปทำอะไร  แหยะ

เป็นเฟ้ย โวย

แต่ยังไม่มีรูปคู่ควร

เร็วๆนี้แหละ  เดี๋ยวจะฮือฮากัน

เกย์แอบ รูปคู่กับ...หล่ะสิ

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 27