หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: เม้าท์พี่ใหญ่จัง โฮกๆๆๆ  (อ่าน 82055 ครั้ง)
คู่ขา เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขุดๆๆ

พี่ใหญ่จ๋าอยากกินหมูแผ่นจ้า   ปลื้ม

มีเรื่องจะแฉจ้า

เมื่อวานขณะยุ่งขับรถไปร้านท่าพระจันทร์ 2 ซึ่งมี หมีโหดดดด+กิฟอยู่ด้วย

ได้เิืดเหตุการณ์นี้ขึ้น

มีชายหนุ่ม (รึเปล่า) ผู้หนึ่งโทรมาหา.....  (กรี๊ด)  ไม่รู้ว่าเป็นใครหนอ

ถ้าไม่อยากโดนแฉมากไปกว่านี้กรุณาส่งเครื่องเซ่นด้วย    กร๊าก  (อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พ.ย. 2006, 02:53 น. โดย ตัวยุ่ง » บันทึกการเข้า

.V.+ busy_boy .V.+
อยู่ จู๋ นี้ คงไม่ต้องบอกแล้วม้างงงงงงง

กินรอบวง
 กร๊าก กร๊าก :30:เจ้ายุ่ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แฉกันซะ  ไอ้มืดหมี

กระต่ายโฉด !!!
อดแน่ โวย โวย โวย

ช้านจะกินหมุแผ่นคนเดียว ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ปล่อยให้มันตกไปหน้าอื่นก็ดีแล้ว  จะขุดกันทำไม

แล้วตูไปโพสอีกทำไมฟะเนี่ย โวย

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
นั่นสิ   ฮิ้ววว 

ลันล้า  อย่าให้มันตก 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ใช่ๆ ฮิ้ววว
อรเปล่าแฉนะคะพี่ใหญ่
กิฟก็เปล่า

แต่เมื่อวานอรกะกิฟอยู่ในรถยุ่ง  หื่น
มันแอบฟังหมดเลย

พี่ใหญ่คิดอะไรอยู่ครับ เกย์แอบ
 (อิอิ)

โวย โวย โวย  พี่ใหญ่... 

กินรอบวง
อย่าๆๆๆ อย่าอิจฉา อิอิ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
วันนี้กิฟเลยเปลี่ยนเบอร์โทรหนีพี่ใหญ่  หมีโหดดดด

นั่นดิ เปลี่ยนเบอร์เสร็จ ยังมาชวนไปซื้อโทรศัพท์เป็นเพื่อนอีก เฮ้อออออออ ผู้หญิง

ทำไมไม่เป็นผู้ชายฟะ โวย

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 27