หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: เม้าท์พี่ใหญ่จัง โฮกๆๆๆ  (อ่าน 82095 ครั้ง)
 เหลือบ อย่ามาแหลงใต้นะ

เกย์ออก เดี๋ยวปั๊ดรักจริง ๆ ด้วย 

เลวยั้นเงา
มาศรีปทุมดีกว่าค่า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เหลือบ อย่ามาแหลงใต้นะ

เกย์ออก เดี๋ยวปั๊ดรักจริง ๆ ด้วย 

นัทเริ่มหลงคารม

มาศรีปทุมดีกว่าค่า

จริงปล่าว เดี๋ยวไปจริงนะ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

หลังเลิกงานดิ ซัก ทุ่ม สองทุ่ม  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ผู้หญิง 38-39 คนนี้ก็อยู่ศรีปทุมค่ะ   เหลือบ/

เลวยั้นเงา

เรียนรู้ได้ทุกช่วงอายุจริงๆ 38-39 ยังเรียนได้  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 เอือม  อายุภรรยาเอ็งสิครับเอ 

เลวยั้นเงา
จริงค่ะพี่ใหญ่ อรเลี้ยงกาแฟเอง  ลันล้า

38-39 ไม่ใช่ชื่อเจ๊เหรอ  เกย์ออก

เหลือบ  มันไม่ใช่ชื่อ

มันคือสิ่งตอกย้ำความทรงจำ   โวย

เลวยั้นเงา

38 ฝน 39 หนาว

ตอกย้ำนานจริงๆ  หมีโหดดดด

อายุ...

จะเลิกแซวเรื่องอายุไหม ถ้าไม่เลิกแซว

ตูจะจับเอ็งทำสามีจริง ๆ ด้วย   เอือม

เลวยั้นเงา
ไหนๆใครว่าพี่นัทแก่  โวย

จะเลิกแซวเรื่องอายุไหม ถ้าไม่เลิกแซว

ตูจะจับเอ็งทำสามีจริง ๆ ด้วย   เอือม

อุ๊ย  กรี๊ดดดดด อย่านะ อ๊าย อย่า

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 27