หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27

ผู้เขียน หัวข้อ: เม้าท์พี่ใหญ่จัง โฮกๆๆๆ  (อ่าน 82102 ครั้ง)

เฮ้ย!? เฮ้ย!? เฮ้ย!?

Las Noches Rubicundior

งามงอนกว่าตูดเคนอีก แบร่ อร่อยกว่าด้วย

พี่ใหญ่ ลอง มา หมด แล้วเหรอคับ   ไหว้

Life is short, enjoy it!!!

งามงอนกว่าตูดเคนอีก แบร่ อร่อยกว่าด้วย

พี่ใหญ่เก็บอาการหน่อยเถอะ  นะนะ   (เหงื่อแตกพลั่ก)

.V.+ busy_boy .V.+
พี่ใหญ่ เอาขนมมาให้หมีอีกแล้ว ขอบคุณค่ะ  ลันล้า
เอามาปิดมากยุ่งด้วย  ลันล้า
มาหาที่มหาลัยเลยนะ

โทรหากิฟด้วยแหละ  ลันล้า
ไม่โทรหาหมี   ลันล้า

มีการงุบงุบบอกกับกิฟว่าคราวหน้าจะเอามาให้อีก

นี่อรมะได้แฉน๊า เล่าไว้เฉยๆ ว่าพี่ใหญ่เป็นคนดี  ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ง่าาาาาา ง่ะ

ทำไมอรทำกันงี้อ่าาาาาา ฮือๆ~

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
อรชมพี่ใหญ่ไงคะ  ลันล้า

วันหลังไปร้องเกะกันนะ

ปล. วันนี้ไปจริงๆแค่ 7 คนเอง บรรยากาศดีด้วย ยุ่งเลี้ยง  กร๊าก

ไปด้วย กรี๊ดดดดด

โอเคค่าพี่อู๋  เกย์ออก

พี่ใหญ่เลี้ยง ชิมิ  กรี๊ดดดดด

ไปด้วย  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
พี่ใหญ่เห็นยุ่งแล้วด้วย  เกย์ออก

พี่ใหญ่เห็นยุ่งแล้วด้วย เกย์ออก

ใช่คับ น่าร๊ากกกกกกมาก  เหมือนจอมยุทธสาวในจู๋เผยผิวแหละครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
เนอะ  กรี๊ดดดดด

หน้ามึน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่ใหญ่ขอบคุณสำหรับขนมนะครับ   ฮี่...

ใช่คับ น่าร๊ากกกกกกมาก  เหมือนจอมยุทธสาวในจู๋เผยผิวแหละครับ

โวย  อะไรๆ   โวย

.V.+ busy_boy .V.+
หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27