หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27

ผู้เขียน หัวข้อ: เม้าท์พี่ใหญ่จัง โฮกๆๆๆ  (อ่าน 82189 ครั้ง)
เมื่อคืนไม่มีใครมาเม้าท์เหรอคะ  (อิอิ)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่มีก็ดีแล๊ววววว โวย

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ดียังไง ครับ  หมีโหดดดด

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
มีเรื่องใหม่มาเม้าท์มั้ย
พี่ใหญ่ขา อร กิฟ และยุ่ง ขอขอบคุณที่พี่ใหญ่เลี้ยงสุกี้นะค้า  ลันล้า

พี่ใหญ่ขา อร กิฟ และยุ่ง ขอขอบคุณที่พี่ใหญ่เลี้ยงสุกี้นะค้า ลันล้า

หมีอย่ามาขี้ตู่ดิ  เดี๋ยวคนอื่นเข้าใจผิด (ก็ช่วยกันออกตังค์ง่าาาาาา)

แล้วบักตั้งหายไปไหน๊ โวย  บักตั้งก็ไปนะ มาช่วยกันหน่อยเซ่

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ที่แท้พี่ใหญ่กะเก็บสแปร์ ฟาดหมดเลย
พี่ใหญ่ไม่รักเค้าแล้วเหรอ  เศร้า

เลี้ยงแต่ หมี ยุ่ง และ กระต่าย

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
งอนพี่หว่างขา ทำให้อรเสียเงินเลย  ชิ

แล้วนู๋ละ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
น่ารักที่สุดเลย เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ฮือๆ~
อยู่บ้านนอกไม่รู้ข่าวสารอันใดเลย

พี่ใหญ่รวยจริงๆ

Las Noches Rubicundior

เลี้ยงอยู่แค่นั้น  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

แล้ว เอ เลี้ยงใครมั่งหล่ะ

ก็เลี้ยงอยู่แค่นั้น  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27