หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: F0nt Award 2006 The nominies is..  (อ่าน 16944 ครั้ง)
กัมส์ กะเก็บหมด
ผมว่าเพื่อนผมคงเหมาะกับรางวัล ขวัญใจชาวเกย์   เกย์ออก
ลองคิดรางวันแปลกอื่นๆดูครับ ฟอนต์ยอดเยี่ยม
Blog ยอดเยี่ยม (จากคนในเว็บ)

...
..
.

นักเขียนการ์ตูนรายปี
รางวัลตัดต่อภาพยอดเยี่ยม หนีไม่พ้นลุงโก้ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

(แจ๋ว แจ๋ว)

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เคยจะตั้งแบบนี้เหมือนกัน กลัวแป้ก  กรี๊ดดดดด

ขอบคุณป๋าค่า +1

1. นักแสดงนำฝ่ายชายยอดเยี่ยม พี่แอน  เคน หมอแมว ป๋าเลย์
2. นักแสดงนำฝ่ายหญิงยอดเยี่ยม หมี อร พี่กัม
3. นักแสดงสมทบชายยอดเยี่ยม พี่โอ้เอ้
4. นักแสดงสมทบหญิงยอดเยี่ยม พี่นัท
5. กระจู๋ยอดเยี่ยมแห่งปี คุยกับหมียามดึก โดยโทชิโอะ
6. นักปั่นยอดเยี่ยม หมี
7. ตัดต่อภาพยอดเยี่ยม (เออในออสก้ามีรางวัลนี้ด้วยนะ แต่เป็นหนัง) จู๋ฟอนต์สยาม
8. ดาวร้าย ห้าโอ (เพิ่มเอง)

แต่ยังไม่หมดแค่นี้ มียอดเยี่ยมก็ต้องมียอดแย่ด้วยดีมั้ย
1. นักแสดงนำฝ่ายชายยอดแย่ ตุ้ม
2. นักแสดงนำฝ่ายหญิงยอดแย่ เพื่อนตุ้ม
3. นักแสดงสมทบชายยอดแย่
4. นักแสดงสมทบหญิงยอดแย่
5. กระจู๋ยอดแย่แห่งปี
6. นักปั่นยอดแย่
......

มั่ว หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
   น่าจะมีรางวัล บุรุษลึกลับยอดเยี่ยม อีกรางวัลนะครับ  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

แหม..พี่  เกย์แอบ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
มีหวังโรบิ้นคว้าไปครอง กร๊ากกกก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
oRn อีกคนสิ  เกย์ออก

มันรางวัลสำหรับปี 2006 นะจ๊ะ
ยังคนนั้นนั่นมัน 2001

กร๊าก

ชิ ก็ลึกลับไง

กร๊าก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ดีนะที่ไม่เข้านอมินี่ ลันล้า
หน้า: 1 [2] 3 4 5