หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: F0nt Award 2006 The nominies is..  (อ่าน 16939 ครั้ง)

หื่น หื่นนักแสดงนำ
แอบหื่น หื่นตัวประกอบ

Today you , Tomorrow me.

แอบหื่นกระดี๊กระด๊า ดาวรุ่งหื่นยอดเยี่ยม 

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กร๊าก กร๊าก

แอบหื่นกระดี๊กระด๊า ดาวรุ่งหื่นยอดเยี่ยม 

จะส่งตัวเองเข้าประกวดเหรอ เอ เกย์แอบ
รางวัลหมอผู้ทุ่มเท  เจ๋ง

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
รางวัลงุงิแห่งปีด้วยสิคะ  ฮิ้ววว
อ้อ รางวัลซาดิสต์แห่งปี
รางวัลสตรีกะบุรุษหนวดงามด้วย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

ล๊อค ผลรางวัลกันซะแล้ว  ชิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
รางวัลชายงามกะหญิงหล่อด้วยค่ะ  เกย์แอบ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ประกาศผลวันไหน รางวัลคือไรคะ
เมื่อไหร่จะเปิดโหวตคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 รางวัล เจ๊โหดสุดๆ  - เจ๊นัท กะเจ๊เฟิร์น   ลันล้า

ดาวรุ่งพุ่งแรงสุดๆ - พีท

มุกแป้กสุดๆ - จักรี <ชื่อเหมือนพี่ชายเราเลย

อ้อมอกบุ๊คหรือเต่าเค่อะ เกย์ออก

ตูเอาจริงๆ นะเฮ้ย หน้าตาพอถูไถ แถมเก่งอีกตะหาก (เว้นเคนไว้คนที่เหลือเอาหมด)

ปล. ขอเพิ่มรางวัลสตรีหนวดงามอีกรางวัล ลันล้า

มีสุดยอดรางวัลสำหรับคนที่นานๆมาปั่นทีมั่งไหมครับ ฮือๆ~

ทหารเกณฑ์
รางวัลชายงามกะหญิงหล่อด้วยค่ะ  เกย์แอบ

ยิ้มน่ารัก เห็นด้วยๆ  ลันล้า

.V.+ busy_boy .V.+

กรี๊ดดดดด
หญิงหล่อนี่ใครน้า ~
ไม่มีใครติดโผเลย

หน้ามึน
น่าจะเสนอชื่อสาขาละสามคนก่อนที่จะให้กรรมการตัดสินนะครับ
เอาเป็นว่าเปิดกิจกรรมนี้ซักต้น มกรา ปีหน้าดีมั้ย จะได้ครบปีพอดี

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: 1 2 3 [4] 5