หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: มาระบายสีกันเถอะ  (อ่าน 46512 ครั้ง)
 กร๊าก

กำลังย้ายนี่เอง เจอแล้วจะขุดมาฝังไว้ที่นี่ครับ

ในที่สุดก็ได้อยู่ในที่ที่ควรอยู่เสียที
ดีใจจริงๆนะเนี่ย ที่มีห้องนี้  เจ๋ง

I ROCK , THEREFORE I AM
เพิ่งเข้ามาดู สุดยอกกันทั้งนั้นเลย อ่านแล้วได้ความรู้ เจ๋ง
แหล่มเลย (แจ๋ว แจ๋ว)

¨‘°ºO(¯`·._.·| BlaCk Monkey |·._.·´¯)Oº°‘¨
งานนี้มีแต่เทพๆ ทั้งนั้นเลย ขอศึกษาด้วยคนนะคะ

(แก้แล้วค่ะ เดี๋ยวจะเข้าใจผิดกัน)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มี.ค. 2007, 10:10 น. โดย august30 » บันทึกการเข้า
ประชดใช่ไหม...

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เปล่าค่ะ อย่าเพิ่งเข้าใจผิด (แบบว่านึกว่ามีแต่สอนทำฟอนต์อย่างเดียวไงคะ)
ประชดใช่ไหม...
ชะมดใช่ไหม...

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โฟร์มดใช่ไหม...

<3.
น้ำลดใช่ไหม   เอือม

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ใครตด ไหนไหน ?

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]