หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: "ยักษ์ยุ่น ๓" กับฟอนต์ มหานิยม  (อ่าน 13418 ครั้ง)
พอดีอยากจะขอบใจ ฟอนต์ ดอท คอม และน้องไอ้แอนน..น..น (ปรัชญา) กับน้อง เลย์อิจิ ที่มีกะใจ ทำฟอนต์ดีๆ ออกมา ให้พี่ได้เอาไปใช้ในงานการ์ตูนซีรี่ย์ ชุด "ยักษ์ยุ่น" เล่มใหม่ ซึ่งเป็นเล่มที่ ๓ แล้ว ในชื่อตอน "ตะลุยแดนผัก" ที่ใช้ฟอนต์ "มหานิยม" เป็นตัวบรรยายเรื่องทั้งเล่ม และยังใช้ฟอนต์ ที่น้องไอ้แอน..น..น ประดิษฐ์ อีกหลายตัว พร้อมกับฟอนต์ของน้องๆ คนอื่นด้วย  เจ๋ง  มีตัวอย่างมาให้ดู สองหน้า แต่ถ้าอยากดูตัวอย่างมากกว่านี้หน่อย (อีก 2-3 หน้า) ก็ให้คลิกไปดูที่นี่ได้ครับ www.jitdrathanee.com/akstudio ขอบคุณมากครับ และขอเป็นกำลังใจให้พัฒนางานต่อไปเน้อ  (แจ๋ว แจ๋ว) ในหน้าก่อนสุดท้าย "เอ๊ะคุงชวยคุย" พี่ลงเครดิตให้เว็บฟอนต์แล้วนะครับ...
ชอบคำว่า "ยักษ์ยุ่น" จัง (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
(แจ๋ว แจ๋ว) มาแล้วๆ

ขอบคุณที่ขอบคุณครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 (แจ๋ว แจ๋ว)

พอดีอยากจะขอบใจ ฟอนต์ ดอท คอม และน้องไอ้แอนน..น..น (ปรัชญา สิงห์กระจู๋เหี่ยว  หน้ามึน ) กับน้อง เลย์อิจิ ที่มีกะใจ ทำฟอนต์ดีๆ ออกมา ให้พี่ได้เอาไปใช้ในงานการ์ตูนซีรี่ย์ ชุด "ยักษ์ยุ่น" เล่มใหม่ ซึ่งเป็นเล่มที่ แล้ว ในชื่อตอน "ตะลุยแดนผัก" ที่ใช้ฟอนต์ "มหานิยม" (ตระกูล เลย์อิจิ) เป็นคำบรรยายเรื่องทั้งเล่ม และยังใช้ฟอนต์ ไอ้แอน..น..น ประดิษฐ์ อีกหลายตัว พร้อมกับฟอนต์ของน้องๆ คนอื่นด้วย  เจ๋ง

มีตัวอย่างมาให้ดู 2 หน้า แต่ถ้าอยากดูตัวอย่างมากกว่านี้หน่อย (อีก 2-3 หน้า) ก็ให้คลิกไปดูที่นี่ได้ครับ www.jitdrathanee.com/akstudio ขอบคุณมากครับ และขอเป็นกำลังใจให้พัฒนางานต่อไปเน้อ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ในหน้าก่อนสุดท้าย "เอ๊ะคุงชวยคุย" พี่ลงเครดิตให้เว็บฟอนต์แล้วนะครับ...
-------------------------------------------------------------------------------Ae' kung Studio

(ขอญาตรวมกระจู๋)

ใครเห็นผลงานการ์ตูนหวานแหววของลุงเอ๊ะ (อยู่ที่นี่อายุปูนนี้ต้องเป็นลุงนะครับ กร๊าก)
ก็คงคิดว่าลุงแกต้องรักเด็ก รักสัตว์และสิ่งแวดล้อมแน่ๆ เลย กร๊าก

ถ้างั้นให้ลองเข้าไปดูหน้านี้ครับ http://www.jitdrathanee.com/galleryTH/index.htm
อู๊ยยยยย กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สวัสดีครับ  กรี๊ดดดดด

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=4037.0

เกย์ออก

Today you , Tomorrow me.
(ขอญาตรวมกระจู๋)

ใครเห็นผลงานการ์ตูนหวานแหววของลุงเอ๊ะ (อยู่ที่นี่อายุปูนนี้ต้องเป็นลุงนะครับ กร๊าก)
ก็คงคิดว่าลุงแกต้องรักเด็ก รักสัตว์และสิ่งแวดล้อมแน่ๆ เลย กร๊าก

ถ้างั้นให้ลองเข้าไปดูหน้านี้ครับ http://www.jitdrathanee.com/galleryTH/index.htm
อู๊ยยยยย กรี๊ดดดดด

แหม่....ยอมรับก็ได้ครับว่าเป็นลุงแล้ว ตอนนี้ก็มีหลานแล้ว เป็นอาเจ็กอีกต่างหาก ยังไงลุงเอ๊ะ ก็รุ่นเดียวกับ มอส เต๋า แล้วก็ ศรราม นะ...(เสียอย่าง เขาดังกันหมดแล้ว)....
งั้นเดาว่า ลุงเอ๊ะ ต้อง 2515 หรือไม่ ก็ 2516

มอส 2515
เต๋า ศรราม 2516
 ฮี่...

ลุงระจัน 2512

ยุคเก๋า เก๋า เลยนะ

ลุงระจัน 2512

ยุคเก๋า เก๋า เลยนะ

แหมพี่แอน

ผมนะยุค ปู้ก้ามใหญ่ ก้ามใย้ใหญ่ ยัยไย ยัยไย้ ยั้ยหญ่าย นะ
 ฮี่...

//งานหนังสือ ผมไปยืนอิจฉา พี่ยักษ์ยุ่นด้วยแหละ นั่งพบปะแฟนๆ
ในใจคิดว่า ทำไมของเรา ไม่มีคนมารุมกรี๊ดมั่งหว่า ฮือๆ~

งั้นเดี๋ยวงานหนังสือคราวหน้าจะไปยืนกรี๊ดลุงระจัน ยิ้มน่ารัก
อ้าว น้าระจันนี่เกิดปีระกาเรอะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
งั้นเดี๋ยวงานหนังสือคราวหน้าจะไปยืนกรี๊ดลุงระจัน ยิ้มน่ารัก

กรี๊ดๆๆๆๆๆๆ นะนะ
ลุงระจันลืมรูดซิป   เกย์ออก

Today you , Tomorrow me.
ขอบคุณครับ  ฮี่ๆ
โอ้วมี มหานิยม กับ ท่าไม้ตาย ด้วย
 (อิอิ) (อิอิ)

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: [1] 2