หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: BDนายเจอาร์  (อ่าน 12274 ครั้ง)
ตกลงไม่ได้ชื่อเนียร์หรอกเหรอ งง

ปล. อวตารนี้เข้ากะเอ็งมากเลยว่ะสาม กร๊าก

ผมชื่อ " จูเนียร์ " ครับ แต่เพราะความที่ว่าผมหน้าแก่ไปหน่อย .. เรียก จูเนียร์ มันเลยดูไม่เข้าท่า ผมเลยเรียกตัวเองว่า " Jr "

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
อ๋อ
น้องคนนี้นี่เอง

อวยพรไรดี

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ผมชื่อ " จูเนียร์ " ครับ แต่เพราะความที่ว่าผมหน้าแก่ไปหน่อย .. เรียก จูเนียร์ มันเลยดูไม่เข้าท่า ผมเลยเรียกตัวเองว่า " Jr "

จ้ะ  ลันล้า

มีไอ้้นี่ด้วย เพิ่งเคยเห็น

เหลือบ

เลวยั้นเงา
ละวิ้ว คริคริ

ก็คนมันเพิ่งเคยเห็น ชิ

อ้อ
เจอาร์

สุขสันต์วันทำบัตรประชาชนรุ่นใหม่จ้ะ  ยิ้มน่ารัก

ป.ล.
ไม่เคยเข้าไปอ่านประวัติ ก็เลยคิดมาตลอดว่าเรียนจุฬา  เอือม
(เนียร์3ย่าน ให้คิดอย่างอื่นได้เหรอ)

แต่ว่าเพิ่งอายุ 15 เองเรอะ  โวย
หน้าตาละม้ายคล้ายน้องชายพี่เลยไอ้น้อง
อยากลองมาเป็นน้องในตระกูลเดียวกันบ้างมั้ยล่ะจ๊ะ  เกย์ออก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
คิดถึงอย่างอื่นสิเจ๊แนน
คิดว่าน้องเค้าขายสเต๊กที่นั่นไรเงี้ย

อ่านชื่อน้องเค้าว่าเนียสามยานทุกทีเลย

แป๊ะยิ้ม  แฮปปี้ เบิด เดย์นะต๊ะ    ลันล้า~
คิดถึงอย่างอื่นสิเจ๊แนน
คิดว่าน้องเค้าขายสเต๊กที่นั่นไรเงี้ย

อ่านชื่อน้องเค้าว่าเนียสามยานทุกทีเลย

พ่อค้าขายสเต๊กจะมาปั๋นจู๋และฟังเพลง X-Japan เรอะ  โวย

เดือนยังดีนะ พี่อ่าน "นีออร์" ออกแนวภาษาฝรั่งเศสนิดหน่อย  คริคริ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
อ้อ
เจอาร์

สุขสันต์วันทำบัตรประชาชนรุ่นใหม่จ้ะ  ยิ้มน่ารัก

ป.ล.
ไม่เคยเข้าไปอ่านประวัติ ก็เลยคิดมาตลอดว่าเรียนจุฬา  เอือม
(เนียร์3ย่าน ให้คิดอย่างอื่นได้เหรอ)

แต่ว่าเพิ่งอายุ 15 เองเรอะ  โวย
หน้าตาละม้ายคล้ายน้องชายพี่เลยไอ้น้อง
อยากลองมาเป็นน้องในตระกูลเดียวกันบ้างมั้ยล่ะจ๊ะ  เกย์ออก

ปะป๋า .. ผมเกิดที่สามย่าน .. แล้วผมชอบไปกินบะหมี่ ไม่ก็ ข้าวหน้าเป็ด แถวๆสามย่าน น่ะครับ
เลยเรียกตัวเองว่า " เนียร์ สามย่าน " (ฉายา)

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
ผมชื่อ " จู๋เนียร์ " ครับ แต่เพราะความที่ว่าผมหน้าแก่ไปหน่อย .. เรียก จูเนียร์ มันเลยดูไม่เข้าท่า ผมเลยเรียกตัวเองว่า " Jr "

สสวก ด้วยคนครับผม

ผมก็อายุ 15 แล้ว รู้สึกว่า "แก่"  ยังไงก็ไม่รู้ -"-

หมีโหดดดด จู๋ X-japan ไปทางไหนครับ

หื่น

อ๋อๆๆ ลืม

HBD  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สสวก ด้วยคนครับผม

ผมก็อายุ 15 แล้ว รู้สึกว่า "แก่"  ยังไงก็ไม่รู้ -"-

แหมน้องแอ้
ไม่สมสารคนแก่กว่าแถวนี้เลยนะ  ฮือๆ~

Nothingness
หน้า: 1 [2] 3 4