หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก มนมฟ  (อ่าน 39164 ครั้ง)
HBD ครับ  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สุขีสุโขค่า กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้มีความสุขมากๆครับ ปลื้ม

Reading Learning & Sharing
สุขสันต์วันเกิดค่า ขอให้กิจการรุ่งเรืองรุ่งโรจน์โชติช่วงชัชวาล (เขียนผิดขออภัย)
อยู่อย่างมีความสุขทั้งสุขภาพตัว สุขภาพใจและสุขภาพเงิน  ลันล้า

สสวกเจ๊มนมฟ เน้อ

กรู๊วววววววววววว

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
จะอวยพรให้มีวคามสุข ก็กลัวจะสำลักความสุขตาย
งั้นก็ วันเกิดปีนี้ ขอให้รวยยิ่งขึ้นๆๆๆ ค่า  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สสวก. จ้า
ขอให้ร่ำรวย ๆ  ปลื้ม

สสวก.นะัคะ  กรี๊ดดดดด เกย์ออก

เก็บน้ำผึ้งพระจันทร์ใส่ขวดมาโชว์ด้วยนะ
(อารมณ์ประมาณว่าคนไม่เคยไปทะเลอะไรประมาณนั้น อ๊าง~)
สุขสันต์วันเกิดนะครับ ^^

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
สุขสันต์วันเกิดจ้า
แข็งแรง และผ่องใส
กิจการงานเจริญรุ่งเรือง
มีความสุขมากๆนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเกิดครับ  ปลื้ม

เจ๊โบว์

ขอบคุณและขอโทษ
สองคำนี้แนนยังต้องบอกเจ๊อย่างสม่ำเสมอ

ดีเนอะที่แนนตัดสินใจเรียนภาษาอาหรับ
ดีเนอะที่เราได้คุยกันในชั้นเรียนบ้าง
ดีเนอะที่เราได้เจอกันอีกที
ถึงชีวิตจะวุ่นวายขึ้นมาหน่อย แต่ก็สนุกและมีสีสัน

ขอให้เจ๊โบว์เป็นเจ๊โบว์ที่ยิ้มหัวเราะกับเรื่องเซ็งๆ ได้เสมอ
สิ่งที่เป็นอยู่ในปัจจุบันถ้ารู้สึกว่ามีความสุขที่สุดแล้ว
ขอให้มันเป็นไปแบบนี้เรื่อยๆ
หนทางข้างหน้าถ้าเกิดเรื่องแย่ๆ ขอให้ผ่านมันไปได้ แม้ว่าจะต้องล้มลุกคลุกคลานบ้าง
แต่แนนว่าเจ๊โบว์เข้าใจแหละ เพราะมันคือชีวิตนี่หว่า

รัก และรัก
แนน

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
สสวก. ค่ะ

ขอให้ประสบแต่ความสุข ความเจริญ ยิ่ง ๆ ขึ้นไปนะคะ

ไหว้

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
เมื่อกี้กดเข้ามา
อ่านโพสต์แรก ตกใจ  โวย

กดปฏิทินคอมดู เอ๊ะ วันนี้ วันที่ 19 นี่หน่า
ทำไมพี่แอนโพสต์วันที่ 20
กดมือถือดูวันอีกที แล้วกลับไปอ่านโพสต์พี่แอนใหม่

อ่าว ปี 2006  โวย

กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ขอให้โบว์มีความสุขมากๆนะครับ ... ขอให้การงานในปีนี้เป็นไปได้ด้วยดี ... ขอให้ทุกอย่างราบรื่น ... ขอให้แอนอยู่ในโอวาท
 ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14