หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: มนต์นมสด เสน่ห์แห่งความหอมหวาน...  (อ่าน 64536 ครั้ง)

+1 จู๋เป๋ไปไกลเชียว  กร๊าก

แล้วรู้สึกเหมือนผมไหมล่ะครับ ว่าเดี๋ยวนี้นมมันหอมน้อยลง .... หรือว่าคิดไปเอง
... มีใครเคยชิมนมแพะสดๆบ้างล่ะ มันหอมหวานแบบนี้บ้างหรือเปล่า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไม่ไหวแล้วว

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เอ่อ มนต์นมสด เป็นยังไงครับ ง่ะ
เป็นร้านนม อยู่แถวศาลาว่าการกรุงเทพฯ
 ฮิ้ววว อ๋อ
นั่งรถผ่านทุกวัน เคยไปกินครังเดียวเอง  ง่ะ

(แพงโคตร  เอือม)

เชียงใหม่ก็มี ไม่ใช่เหรอ  งง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มีช่วงเวลาด้วยนะ ไปช้าๆของจะหมดอดกิน จะได้ของไม่สด  แป๊ะยิ้ม

เค้าคงมีการปรับเปลี่ยนตามสภาวะการณ์ปัจจุบันมั้งคะ  แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หื่น หื่น

นักเขียนการ์ตูนรายปี

ป๋าเลย์  เฮ้ย!?

Las Noches Rubicundior
กรณีศึกษาเกี่ยวกับ Flash anime บทที่ว่าด้วย Overlaping จ้า   แอบหื่น

นักเขียนการ์ตูนรายปี
Overlaping   งง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
นมมัน Overlap ครับ หื่น
จะรอบทเรียนที่ว่าด้วยInsert Timeframeครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 18