หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: มนต์นมสด เสน่ห์แห่งความหอมหวาน...  (อ่าน 64598 ครั้ง)
 เอือม

อยากกินนมมนต์
คุณหมอแมวอย่ายั่วดิ้ ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

เดี๋ยวซื้อไปฝากมั้ย เด็กหาดใหญ่  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไปมีทติ้งนมมนต์กัน
 กรี๊ดดดดด  เพื่อสุขภาพ 

เลวยั้นเงา

ชวนน้องมิวไปด้วยนะ  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

เดี๋ยวซื้อไปฝากมั้ย เด็กหาดใหญ่ เกย์แอบ
ให้มันจริง ชิ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ชวนน้องมิวไปด้วยนะ  ยิ้มน่ารัก

ตามหมีเล็กไปดิ
มากินนมตราหมีของแท้ไหมคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 หน้ามึน  ตอนนี้พูดถึงมนต์นมสดนะจ๊ะหมี

ไม่ใช่ นมตราหมี   เหลือบ

เลวยั้นเงา
นมจากฟาร์มที่ชะอำเลยดีก่า ฮ้อมหอม ยิ้มน่ารัก
บ้านน้าดาวใช่ไหมครับ  กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไม่ได้กินนมมนต์นานแล้วเหมือนกัน
เคยไปกินร้านอิ่มอุ่นหรืออะไรนี่แหละครับ

ตอนรอสั่งนม ก็มีน้องคนนึงเดินมาที่เคาน์เตอร์ยืนอยู่ข้างๆ
แล้วก็บอกว่า  "พี่คะ ชานมค่ะ"

ไอ้เราก็งง มาบอกอะไรตูวะ

อ๋อ..
ที่แท้น้องเค้าสั่งชานมนี่เองงงง
ฮิ้ววว

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ทำไมลุงไม่ถาม ละครับ ว่า  แล้วจะให้ผมช่วยอย่างไงละครับ....... กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

อ๊างงง อย่าดูของเค้าน๊า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 หมีโหดดดด   แคลเซี่ยมมันจะเท่ากันไหมหมี 

เลวยั้นเงา
ซ้ายขวาไม่เท่ากัน
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 18