หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นไพ่กันเถอะ  (อ่าน 60498 ครั้ง)
ที่คณะมีสอน วิชา ไพ่บริดจ์ ด้วยค่ะ

เล่นไพ่แล้วได้เกรดด้วย  ฮี่ๆ

ฮ่าๆ ฮือๆ
บริดจ์ ถูกจัดเป็นกีฬา อย่างหนึ่งนะครับ น้องหมีเล็ก

กินรอบวง
เป็นกีฬาที่เล่นสบายดีนะคะ  (เพิ่งรู้ว่ามันเป็นกีฬา)

แต่ก็เล่นไม่เป็นอยู่ดี ชอบเล่นจับคู่ไพ่ด้วยค่ะ ที่เหมือนในโฆษณาแบรนด์ ซุปไก่

ยิ้มน่ารัก

ฮ่าๆ ฮือๆ
โดนริบไปเรียบโร้ย ตูยังไม่ได้เล่นซักตา โวย

3.ใครแก่สุดถือว่าแพ้ทันที และจงกินน้ำ

น่าเล่นไพ่นี้กะลุงอ๋าห์แฮะ เกย์แอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

น่าเล่นไพ่นี้กะลุงอ๋าห์แฮะ เกย์แอบ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

.V.+ busy_boy .V.+
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]