หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 25

ผู้เขียน หัวข้อ: ผักกาดโดนรุมต่อย!  (อ่าน 98593 ครั้ง)
น่ากลัวมากครับ

อ๊ะ!! เรื่องผึ้งนะครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี

ชอบๆ  อ่ะ +1   ลันล้า

.V.+ busy_boy .V.+
โห  มาแนวนักรบ  อาเซอไบจัน   กันเลยทีเดียว    เจ๋ง 

แล้วไม่เห็นกล่าวถึงเจ้าปู๊เลยครับเฮีย  รึว่ามันเป็นต้นเหตุ   เฮ้ย!?

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ตูว่าหน้าเหมือนโจมากกว่า กร๊ากกกก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ่านนวลแล้วร้องไห้ ฮึกๆ

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

ฮิ้ววว

ฮิ้ววว

ขุนโจร บั้งไฟ   ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โหยยย น่าสงสารมากๆ โอ๊ยยย อ่านแล้วเจ็บแทน

โหยยย น่าสงสารมากๆ โอ๊ยยย อ่านแล้วเจ็บแทน

ช่างอ่อนโยน   กรี๊ดดดดด
 เศร้า นวลน่าสงสาร อ่านแล้วน้ำตาเล็ดเลย  ฮือๆ~

นานๆ จะเข้ามาที
 กร๊าก
ป๋าเลย์
จริงๆมันเจ็บนะเว้ย

ตอนนี้ให้ผักกาดกินยาจากหมอไปสามขนาน แก้อักเสบ แก้แพ้ แก้ปวด
มันคงปวดมาก ซึมไปเลย ตอนนี้ตัวร้อนท่าทางจะมีไข้

นี่โดนไปแค่จึ๊กเดียวตอนนี้ตาเริ่มปิดละ

รูปน่ากลัวดีแฮะ
ทั้งปวดทั้งคัน  ฮือๆ~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
กร๊าก
ป๋าเลย์
จริงๆมันเจ็บนะเว้ย

ตอนนี้ให้ผักกาดกินยาจากหมอไปสามขนาน แก้อักเสบ แก้แพ้ แก้ปวด
มันคงปวดมาก ซึมไปเลย ตอนนี้ตัวร้อนท่าทางจะมีไข้

นี่โดนไปแค่จึ๊กเดียวตอนนี้ตาเริ่มปิดละ

รูปน่ากลัวดีแฮะ
ทั้งปวดทั้งคัน  ฮือๆ~

เฟิร์นก็รุ้สึกค่ะ ป๋า ว่าน่ากลัว   เฮ้ย!?

Las Noches Rubicundior

ช่างอ่อนโยน   กรี๊ดดดดด

มันยังไง  ชมแต่พีท   ง่ะ ง่ะ

ดูอีกอันซิเนี่ย
อ่านนวลแล้วร้องไห้ ฮึกๆ

.V.+ busy_boy .V.+

อุทิศแด่ผักกาด  เศร้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 25