หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 25

ผู้เขียน หัวข้อ: ผักกาดโดนรุมต่อย!  (อ่าน 98591 ครั้ง)

เหวอ คว้าน น่ากลัวสุดๆ เอาหนังดึงออกมา เอาคอตต้อนบัต คว้าน

เฮ้ย!? เฮ้ย!? เฮ้ย!?

กินรอบวง

แต่ตอนทำแผลนี่น่าสนุกเนอะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior

เมืองนอกมีแล้วนะสำหรับหมาพิการ

สงสารผักกาดแต่ดีใจที่มันมีเจ้านายที่รักมันนะครับ ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก  ในความโชคร้าย ยังมีความโชคดีเนอะ

เนี่ยเหรอ ง่ะ

โอเคจัดไป เอาสมองผักกาดมาใส่ หุ่นนี้เลยใช่มะ  กรี๊ดดดดด

แล้วส่วนที่เหลือลุงอ๋าห์จะเอาไปไหนอะ  ฮิ้ววว

แต่ตอนทำแผลนี่น่าสนุกเนอะ  กรี๊ดดดดด

เฮ้ย!? โหดอะ
อยู่ๆ ไปก็ชินค่ะ เจ๊แกเป็นหยั่งงี้มาแต่ไหนแต่ไร หน้าแตก

ลืมถ่ายรูปโคลสอัพตอนหมอเอาปากคีบคว้านแผล
ฝากเฟิร์นไว้ทำ wallpaper

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หายเร็วๆ ทั้งคนทั้งหมาครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หายไวๆ หายเร็วๆ นะครับ
แต่โดนไปขนาดนั้นก็โหดน่าดูเลยอ่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พ.ย. 2006, 14:19 น. โดย aoden_artemiz » บันทึกการเข้า

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ
ไอ้เรื่องพิการแล้วดัดแปลงเป็นไซบอร์ก นึกถึงเรื่อง gunm-last order เลย  เอือม

ลืมถ่ายรูปโคลสอัพตอนหมอเอาปากคีบคว้านแผล
ฝากเฟิร์นไว้ทำ wallpaper

คือ สงสารนะคะ แต่เวลาได้เห็นแผลแล้ว แหะๆ  คริคริ

Las Noches Rubicundior
เหล็กไน เยอะมากๆ

น่าสงสารหมา

หายไวๆนะคะลุงอ๋า  หมาด้วย  กรี๊ดดดดด

แมวหนิงตอนเด็กๆมันก็ถูรถเหยียบขาไปข้างนึง
ตอนนั้น มันก็เดินกระเพกๆ แต่ตอนนี้ก็เดินเป็นปกติแล้ว

คงเป็นเพราะโชคดีที่มันเด็ก กระดูกเลยฟื้นตัว  กรี๊ดดดดด

<3.
อาการล่าสุดเป็นยังไงบ้างครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
มันยังพูดไม่ได้เลยครับ
บินก็ไม่ค่อยคล่อง ต้องอุ้มแล้วปล่อยลงจากชั้นสองถึงจะกระพือปีกได้เอง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 25