หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 25

ผู้เขียน หัวข้อ: ผักกาดโดนรุมต่อย!  (อ่าน 98568 ครั้ง)
 เหวอ โห . . .
ขอให้หายเร็วๆนะครับ สงสารจังเลย

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อาการล่าสุดยังคงกินอะไรไม่ได้ อ๊วกตลอด
ตอนนี้ให้น้ำเกลืออยู่ครับ

ฮือๆ~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 ยิ้มน่ารัก  หายไว ๆ เน้อผักกาด 

เลวยั้นเงา

หายแล้ว จะได้เอารูปมาอวด

Las Noches Rubicundior
 :16:ตอนนี้เค้าสรุปว่า นวล ตาบอดแล้วทั้งสองข้าง ผักกาดยังนับว่าโชคดี เห็นหน้าผักกาดแล้วน้ำตาซึมเลย ฮือๆ~
 ฮือๆ~ สงสารผักกาด
โธ่ นวล
แล้วใครจะดูแลมันล่ะ ฮือๆ~

นวลอะไรกันฟะ  มันจะโลกส่วนตัวสูงกันเกินไปแล้วนะ ชิ
น้องดาห์ไม่ได้อ่านเรื่องนวลเหรอ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
"นวล"

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J4891681/J4891681.html

ไม่​ได้​อ่านค่ะ​ ฮิ้ววว

อ่านแล้ว  เศร้ามาก ฮือๆ~
คนก็เนาะ ไม่มีหัวคิดเลยรึไง รังแกสัตว์ที่ไม่มีทางสู้(กับไม้หน้าสาม) เอือม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พ.ย. 2006, 23:15 น. โดย [-[[aida]]-] » บันทึกการเข้า
ง่ะ ไปอยู่ที่ไหนมาเจ๊ เขาอ่านกันมาตั้งนานแล้ว

(ไปรังแกมอนสเตอร์ อยู่ในโลกส่วนตัว กร๊าก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปตามหาโพลิเมอร์เรืองแสงต่างหาก  ชิ
ง่ะ ไปอยู่ที่ไหนมาเจ๊ เขาอ่านกันมาตั้งนานแล้ว

อ้าว นี่ตูก็ละโว้นะ  เพิ่งเคยอ่าน

ก็ขอให้ทั้งผักกาด กับ นวลหายเร็วๆนะครับ

คราวหลังใครเจอผึ้งต่อย ระวังอย่าบ้าบิ่นเหมือนลุงอ๋าห์นะครับ  เพราะเวลาผึ้งต่อยเนี่ย มันจะปล่อยฮอร์โมนออกมาด้วย  ทำให้ผึ้งในรังรับทราบถึงศัตรู และ จะนำกำลังออกไปรุมต่อยจนกว่าศัตรูจะหนี หรือ ตายไปเชียวนะครับ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
อ้าว นี่ตูก็ละโว้นะ  เพิ่งเคยอ่าน

ก็ขอให้ทั้งผักกาด กับ นวลหายเร็วๆนะครับ

คราวหลังใครเจอผึ้งต่อย ระวังอย่าบ้าบิ่นเหมือนลุงอ๋าห์นะครับ  เพราะเวลาผึ้งต่อยเนี่ย มันจะปล่อยฮอร์โมนออกมาด้วย  ทำให้ผึ้งในรังรับทราบถึงศัตรู และ จะนำกำลังออกไปรุมต่อยจนกว่าศัตรูจะหนี หรือ ตายไปเชียวนะครับ

ดอนเมื้อง ดอนเมือง

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 25