หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25

ผู้เขียน หัวข้อ: ผักกาดโดนรุมต่อย!  (อ่าน 98639 ครั้ง)
เสียใจด้วยครับ  เฮีย     

แต่ผมว่ามันคงไปสบายแล้วหละครับ  คงหมดกรรมของมันแล้วหละ   ฮือๆ~  ผมว่ามันโชคดีที่มีคนรักและอยู่กับมันจนวินาทีสุดท้าย   ฮือๆ~

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
 เจ๋ง  สู้ต่อไปเพื่อน้องหมานะคะลุงอ๋าห์

คนที่นี่ให้กำลังใจลุงอ๋าห์เกินร้อยค่ะ   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
เสียใจด้วยครับ
ผมว่ามันโชคดีที่มีคนรักและอยู่กับมันจนวินาทีสุดท้าย   ฮือๆ~

อิจฉาหมา  ฮือๆ~

Today you , Tomorrow me.
เข้่ามาอึ้งด้วยคนค่ะ  ฮือๆ~

อ่านแล้วคิดถึงหมาที่บ้าน  แต่จะโทรไปหาก็คงคุยไม่รู้เรื่อง ฮิ้ววว

พี่เคยโทรไปคุยนะ
ให้แม่จับโทรศัพท์แนบหูให้
แม่บอกว่ามันหูตั้ง หน้าตาเลิกลัก (เขียนไงหว่า)
วิ่งหาทั่วบ้านเลย (อิอิ)

เที่ยงคืนครึ่งแล้ว  โทรไปโดนด่าแหงมๆ ฮิ้ววว

ปล. เคยฟังสัมภาษณ์ทาทา  เห็นว่าโทรคุยกับหมาด้วยแหละ หมีโหดดดด
ผักกาดนายแน่มาก สู้จนวินาทีสุดท้าย เจ๋ง

ตายไปแล้วมีคนคิดถึงนี่น่าอิจฉาจริงๆ ด้วยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะพี่อ๋าห์ ฮือๆ~

ผักกาดไปสบายแล้ว คงจะเป็นคำปลอบใจโง่ๆ เพราะถ้าเป็นหนู หนูก็ทำใจไม่ได้เร็วนัก

นึกถึงตอนที่มาแซลตาย กว่าจะฝังนี่ เกือบอาทิตย์นะคะ เพราะยังหวังว่ามาแซลจะตื่นขึ้นมา

จนเค้าเริ่มจะแปรสภาพแล้วอ่ะค่ะ ถึงได้เอาไปฝังกัน

หลายปีแล้ว หนูยังร้องอยู่เลยค่ะพี่

แต่ยังไงก็ขอให้กำลังใจพี่อ๋าห์ หายเศร้าเร็วๆนะคะ ตัวอื่นก็ต้องการความรักจากพี่อ๋าห์เหมือนกัน

รักแมวค่ะ

หนู ...

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แกเปลี่ยนชื่อชั้นเป็นสุดสวยได้ไหมแอน   เหลือบ

เลวยั้นเงา

ขอโทษนะคะ [  กร๊าก ]

Las Noches Rubicundior

หนู ...

จ้ะ แบร่

รักแมวค่ะ
ขนาดแฮมสเตอร์นัทตาย ร้องไห้เป็นวันเลยค่ะ   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
 ฮือๆ~
หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25