หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25

ผู้เขียน หัวข้อ: ผักกาดโดนรุมต่อย!  (อ่าน 98653 ครั้ง)
เสียใจด้วยครับลุงอ๋าห์

หลับให้สบายนะครับผักกาด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
แสดงความเสียใจด้วยค่ะลุง
 ว้า ไม่น่าเลย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
นึกว่าลุงอ๋า​ ​ล้อเล่นซะอีก​

ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พ.ย. 2006, 20:01 น. โดย หนิง* » บันทึกการเข้า

<3.
เสียใจด้วยนะครับลุงอ๋าห์  ง่ะ

ไหว้
เสียใจด้วยนะคะ ขอให้ผักกาดหลับสบาย
เสียใจด้วยนะคะ  ฮือๆ~

นานๆ จะเข้ามาที
 ฮือๆ~ แหงะ ... เสียใจด้วยค่ะลุงอ๋า วันนี้ไปงานกลับมาถึงบ้านรีบมาติดตามอาการผักกาดก่อนเลย

หน้ามึน หน้ามึน หน้ามึน ไปสู่ที่ชอบ ที่ชอบ นะผักกาด ยอดนักสู้  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
ภาพสุดท้ายเมื่อเย็นวาน
หมอซุ่น และพี่ๆจากปศุสัตว์มา ผักกาดดูเหมือนอาการดีขึ้น มีคนมาเยี่ยมเยอะแยะ

หลังจากนั้น ก็เข้าเมืองไปซื้อมุ้งมาครอบกันแมลงให้
พอถึงห้าทุ่มกว่าๆ เดินออกไปตรงชานพอดี
ได้ยินเสียงไอ เสียงคล้ายๆถอนใจ
ก็เปิดมุ้งไปจับแก้มผักกาด ถามว่าไม่ไหวแล้วเหรอ
ผักกาดหายใจเบาลงๆ
สักพัก ก็นิ่งไป

เลยปล่อยให้นอนไปอย่างนั้นก่อน ครอบมุ้งไว้จนสายๆ

พอไม่มีผักกาด ก็คิดถึงมันเหมือนกันแฮะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 ฮือๆ~  ลุงอ๋าห์........

นัทเข้าใจค่ะ   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
 ฮือๆ~

ฮือๆ~ เคยมีหมาที่เลี้ยงไว้ตายเหมือนกัน

ตายด้วยยาเบื่อ กัดทุกคนที่เข้าใกล้ ช่วยกันพยายามล้างท้องกับพ่อสองคน (ทำไม่เป็น)

แล้วมันก็ชัก ตายไปต่อหน้า

อีกตัวพันธุ์ ชิสุ น่ารักทีเดียว โดนหมาข้างบ้านกัดคอหมุนได้รอบ

ช่วงนั้นพยายามฆ่าหมาข้างบ้านอยู่พักนึง แต่เจ้าของมันระวังตัวดี

เสียใจอีกครั้งครับ  ไหว้

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เข้าใจความรู้สึกจริงๆค่ะ  เศร้า

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25