หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่าหน้าพี่แอนคล้ายนักดนตรี!!  (อ่าน 38960 ครั้ง)
 หน้าแตก อ้าวพี่มัม

โถ ... มัม    ไม่น่าเลยยยย  เพิ่งเห็นกันอยู่หลัดๆ ฮือๆ~

ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ

Life is short, enjoy it!!!
เหมือนแฟนตูเดี๋ยะ  ไอ้มืดหมี
โชคดีที่ไม่รู้ว่าจมล.คืออะไร  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

จูบมันเลย  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เหมือนแฟนตูเดี๋ยะ  ไอ้มืดหมี
โชคดีที่ไม่รู้ว่าจมล.คืออะไร  กร๊าก

ไว้จะ จมล. ไปบอกแฟนหมอแมวนะครับ ว่า จมล. คืออะไร  ฮี่...

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight

หมี นะเหรอ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ใครนินทาอะไร โวย
^ แฟนพี่มัมมาเอง  (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

ตูเอง
^ ดุมากเลย  (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) กลัวนะเนี่ย

ผมเองคร้าบบบบบ
แฟนปล่อยตัวมาแล้วเหรอครับ ลันล้า

กำลังจะไปหาที่สยามครับ
พี่มัม เมื่อคืนหลับสบายดีไหมครับ  ฮิ้ววว
มีพี่ใหญ่จังไปส่ง

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
พี่มัม เมื่อคืนหลับสบายดีไหมครับ ฮิ้ววว
มีพี่ใหญ่จังไปส่ง

มัมหลับไม่สบายหรอก  เพราะเหนื่อยเมื่อยไปทั้ง... นั่นแหละ

จู๋แอนแต่กลายเป็นเรื่องมัมไปละ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14