หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: โลกส่วนตัวสูง  (อ่าน 52741 ครั้ง)
เอาเป็นว่า ถ้าคิดจะมีลูก ก็ต้องลดละเลิกโลกส่วนตัวอย่างน้อยก็ชั่วขณะนึง

ต้องมาใช้เจ้าโลกส่วนตัวร่วมกัน ชิมิฮะ  เกย์ออก

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight

เอือม

Las Noches Rubicundior
ต้องมาใช้เจ้าโลกส่วนตัวร่วมกัน ชิมิฮะ  เกย์ออก

เกย์ออก  มาใช้กับเค้าไหม 

เลวยั้นเงา

^
^
^

อึ้ย  เฮ้ย!?

:27:โลกส่วนตัวสูงมีหลายแบบนะจ๊ะ

บ้างก็  เซ็ง  อยากอยู่คนเดียว
บ้างก็  คิดว่าไม่มีใครมาเข้าใจ
บ้างก็  เหงาแต่ไม่เปิดรับใคร
บ้างก็  ไม่เข้าใจตัวเอง(อันนี้เป็นอยู่บ่อยๆ) ง่ะ

อาจแยกย่อยไปได้มากว่านี้  ซึ่งส่วนใหญ่แล้ว  ล้วนต้องการคนมาเข้าใจทั้งสิ้น

แต่ถ้าอยากจะเข้าก่ะคนแบบนี้ได้

อย่าถามไรมาก
ส่วนใหญ่ขี้เหงา
ลองไปกับเขาดู  แล้วจะได้รู้อะไรมากขึ้น(โดยการซึมซับเขา  แต่อย่าถาม
เพราะคนแบบนี้  อาจถูกใครหลอกมา  เลยอาจจะไม่ค่อยไว้ใจใคร
แล้วถ้าเราถามอะไรมากๆ  เขาจะไหวตัว
และรู้สึกว่าโดนรุกล้ำพื้นที่ส่วนตัว
แล้วอาจจะเฝตหายไป
หรือไม่ก็แสดงความรำคาญ)

ทางที่ดี  ปล่อยมัยไปเห้อะ เอือม

ผมชอบคำตอบนะ
แล้วจะลองดูครับ  เจ๋ง
 เกย์ออก  โตไปจีบใครที่หนวยรึ 

เลวยั้นเงา
 ลันล้า+ ฮือๆ~
 หน้ามึน เอ้า เวร

โทษที ถ้าพูดกระทบกระเทือนจิตใจ   ฮือๆ~

(มามะ..ซบอก  เกย์แอบ)

เลวยั้นเงา

แบนๆ  แป๊ะยิ้ม

ชักอยากมีโลกส่วนตัวสูง ๆ กลมๆ โต ๆ แล้วสิ   เหลือบ

เลวยั้นเงา
ชักอยากมีโลกส่วนตัวสูง ๆ กลมๆ โต ๆ แล้วสิ   เหลือบ

โลกหรืออะไรน่ะแม่คุณ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

พุง  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) กร๊าก

คำว่าส่วนตัว แปลว่า สงวนไว้ดูคนเดียวครับ
อย่าไปพยายามจะเข้าไปดูครับ  เสียมารยาท

อยากดูต้องให้เขาเปิดให้นะครับ  ถ้าเจ้าของไม่อนุญาตก็อดนะครับ

ใครมีโลกส่วนตัวสูงก็ปล่อยเขาไป ไม่ต้องไปยุ่ง ไม่ต้องไปทำท่าหวังดีนะครับ เดี๋ยวจะเข้าใจผิดกัน

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
คำว่าส่วนตัว แปลว่า สงวนไว้ดูคนเดียวครับ
อย่าไปพยายามจะเข้าไปดูครับ  เสียมารยาท

อยากดูต้องให้เขาเปิดให้นะครับ  ถ้าเจ้าของไม่อนุญาตก็อดนะครับ

ใครมีโลกส่วนตัวสูงก็ปล่อยเขาไป ไม่ต้องไปยุ่ง ไม่ต้องไปทำท่าหวังดีนะครับ เดี๋ยวจะเข้าใจผิดกัน

แป๊ะยิ้ม// ชอบค่ะ

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16