หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: โลกส่วนตัวสูง  (อ่าน 52779 ครั้ง)
โลกส่วนตัวกันจริงๆ  กร๊าก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
 งง
ชาร์ปก็มีนี่นา... โลกโรคส่วนตัวน่ะ  กร๊าก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
โรคภูมิแพ้หมีบกพร่อง

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เป็นเหมือนกัน

แต่อธิบายได้แค่ว่า

เขาบอกว่าให้ทำยังไงก็อย่างนั้นแหละ  เช่น อยากอยู่คนเดียวก็จงปล่อยเขาไว้ซักพักนะ

ทำใจ  นานๆไปเดี๋ยวก็ชินไปเอง    หน้ามึน

.V.+ busy_boy .V.+

ส้มทำงานเจอแต่ไอ้ประเภทนี้ ก็จะแบบ..โลกส่วนตัว..-ึง สูงนักใช่มั้ย

งั้น เอาให้เต็มที่  อยู่จนเบื่อแล้วบอกด้วยนะ เพราะตูหิวข้าว

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

เลี้ยงนะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เมื่อก่อนผมก็มีโลกส่วนตัวที่กว้างมากๆ ตอนนี้แคบลงๆบ้างแล้ว(คนอื่นเข้ามาได้ง่ายขึ้น)
คนที่มีโลกส่วนตัวกว้างมากๆ บางทีอาจจะเกิดจากการที่เขาเหงา แต่ไม่รู้จะทลายกำแพงนั้นอย่างไร เลยแสดงออกด้วยการหาอะไรบางอย่างที่ตนเองชอบ ทำอยู่เป็นประจำ จนในที่สุดกลายเป็นกรอบแคบๆที่กั้นเขาไว้ ทีนี้ใครจะเข้ามาหาก็ยากล่ะครับ

เป็นเพื่อนกันเยอะๆน่ะแหละดีครับ เป็นมิตรดีกว่าเกลียดกัน ปลื้ม

ค้นหาตัวตนที่แท้จริง และตามหาใครบางคนที่แท้จริง
(ยินดีที่ได้รู้จักนะค้าบ)
อยู่ที่มุมมองและโลกทัศน์ครับ
เป็นมิตรก็ดีครับ  ปลื้ม อ๊ะ ว่าแต่แนะนำตัวหรือยัง  ฮี่...

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ถ้าเค้าพร้อมก็แนะนำตัวเองแหละครับ

แต่รู้จักกันไว้ก็ดีครับ จู๋นี้นะครับ http://f0nt.com/forum/index.php?topic=1944.0

เป็นมิตรก็ดีครับ  ปลื้ม

อ้วนนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แต่สมัยอินทรีแดง ผอมนะครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

มุข  งง

Las Noches Rubicundior

เออ  หมีโหดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตอนนี้จะให้คนๆนึงเข้ามาในโลกส่วนตัวของเราดีมั้ย
ในเมื่อเหลือเวลาอยู่ด้วยกันอีกไม่เท่าไหร่ ไม่อยากผูกพัน แล้วพลัดพราก ฮือๆ~
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16