หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 43

ผู้เขียน หัวข้อ: ปีนี้ทำไมมันไม่หนาวซะทีหว่า  (อ่าน 123431 ครั้ง)
ที่เชียงใหม่มีคนบอกหนาว  หน้ามึน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ย. 2006, 22:13 น. โดย บ(บั๊ก)วัว » บันทึกการเข้า

หนาวเป็นยังไงหว่า ลืมไปแล้ว  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
เมื่อเช้าดูข่าว เขาว่ากรุงเทพจะไม่มีอากาศหนาวอีกต่อไปแล้ว เฮ้ย!?

ตั้งแต่อยู่มาก็สุขสบายดี

เจอแต่แอร์

นั่งรถเมลล์แอร์

ที่ทำงานเปิดแอร์

กลับห้องเปิดแอร์

ไม่ค่อยโดนสภาพอากาศภายนอกเลย  หมีโหดดดด

ว่าแต่แว้ วันที่ 6 ธค นี้ Cresendo มาที่ Green Park เจอกันที่นั้นนะ  ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ฝากจองโต๊ะหน้าเวทีด้วย จะไปกับที่ออฟฟิศ หมีโหดดดด/

งบน้อย
วันที่ 1 เจอกันที่ลานพารากอน เกย์ออก
วันที่ 2 เจอกันที่ร้าน 3 some RCA นะครับ

อิจฉาคนเมืองว้อยยยย  โวย

Life is short, enjoy it!!!

วันที่ 1 เจอกันที่ลานพารากอน เกย์ออก
วันที่ 2 เจอกันที่ร้าน 3 some RCA นะครับ

ไปทำอะไรครับ

ไปอยู่บนเวทีหรือไปอยู่หน้าเวที

งบน้อย
วันที่ 1 กลับหาดใหญ่
วันที่ 2 3 4 เจอกันที่ มังกี้  หมีโหดดดด/
วันที่ 5 เจอกันที่ สุวรรณภูมิ

หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

ไปทำอะไรครับ

ไปอยู่บนเวทีหรือไปอยู่หน้าเวที

ไปอยู่ข้างสาวๆ ครับ  นะนะนะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
วันที่ 1 งานของเบนมอร์ครับ มีไทเท คริสตีน้า พาราด็อก เกย์ออก
วันที่ 2 ไม่แน่ใจว่างานอะไรแต่เป็นวงของ smallroom ไปเล่นกัน (อิอิ)

อ๋อ

งานเบนมอร์ถ้าไม่ได้ลงทะเบียนไว้ก่อนไปได้หรือเปล่าครับ ฮิ้ววว

งบน้อย

ลงทะเบียนทางเนตไป เมื่อวานมันส่ง sms มาบอกว่า เสียใจ คนอื่นได้ไปเฟ้ย  ชิ

กำลังรอเหมือนกัน  หน้ามึน

แต่วันที่ 2 ไปแน่นอน ลันล้า

เป๋กลับ

ไปเชียงใหม่มา  โคตรหนาว ไม่อยากอาบน้ำเลย ฮิ้ววว
แต่พอเที่ยงๆเจอแดดเข้าไปก็ร้อนเหมือนเดิม

กลับมาพิดโลก ก็ยังคิดอยู่  ว่านี่หน้าหนาวเหรอ(วะ) เอือม
ปล. ยังไงก็ใส่เสื้อกันหนาวทุกวัน เพราะที่นี่แดดร้อนมากๆ
ใครที่ไม่รู้อาจงง เพราะว่าทุกคนที่นี่ใส่เสื้อกันหนาวตัวใหญ่ๆ ประหนึ่งว่าหิมะจะตก ลันล้า
อยากกลับเชียงใหม่ ฮือๆ~ คิดถึงหน้าหนาว
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 43