หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 43

ผู้เขียน หัวข้อ: ปีนี้ทำไมมันไม่หนาวซะทีหว่า  (อ่าน 123360 ครั้ง)
ความจริงช่วงนี้มันน่าจะเริ่มได้แล้วนะ
นอกจากมันจะไม่หนาวแล้ว  มันยังร้อนอีกด้วย

แล้วถ้ามันเป็นงี้ไปจนถึงปีหน้า แล้วหน้าร้อนมันจะขนาดไหนเนี่ย ง่ะ

หน้ามึน

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
หนาวสิครับ  ที่อื่นหนาวกันหมดแล้วนะ ยกเว้น แถวๆกทม    หน้ามึน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไม่เชื่อครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 โวย   

งั้นก็ไม่รุ้  ไม่ใช่คนบ้านนอก   ชิ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
555

ปั่นตอนเช้า อากาศสดชื่นดี

โวย หนาวค่ะ

ยืนยัน จากนักเรียนที่ต้องนั่งมอเตอร์ไซค์ไปโรงเรียนไกลๆบ้านตอนเช้า  หมีโหดดดด/
หนาวนรกมาก หน้ามึน

เชียงใหม่ เที่ยงๆถึงจะร้อนค่ะ   ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อยากหนาวมั่ง

ปล. เช้านี้ กทม. ร้อนอย่างแรง  โวย

กระต่ายโฉด !!!
หนาวหัวใจ เกย์ออก

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
หัวหน้าไปแถวภาคเหนือก็ว่าหนาวแล้วนะครับ แต่กรุงเทพนิอบอ้าวทุกวันเลย เอือม

ที่พังงา ฝนยังตกอยู่เลย ...  เซงว่ะ  ง่ะ

Life is short, enjoy it!!!

แป่ว หนาวๆ ต้องชวนสาวๆ ไปลานเบียร์

หมีโหดดดด หนาวตรงไหน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ที่อลาสก้าร์หนาวชัวล์ ดูสารคดีเมื่อวานหน๊าวหนาว  ลันล้า

ผมว่าที่ กทม. มันก็ไม่หนาวมาหลายปีแล้วนะ
หนาวอย่างมาก 1 อาทิตย์  ง่ะ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
กทม. เริ่มเข้าหน้าร้อนแล้วนะครับ  ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
กรุงเทพปีก่อนหนาว 3 วัน เป็นที่ฮือฮามาก เพราะเป็น 3 วันที่สามารถขุดเอาเสื้อหนาวออกมาใช้ได้ กร๊าก

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 43