หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ กวน กวน.....  (อ่าน 49482 ครั้ง)
เกรียน  นี่จัดเป็นพวกเดียวกับ กวน ไหมครับนี่

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

กวน เป็น default behavior ของเกรียนครับ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แปลว่าอะไรอ่ะ  มึนตึ้บ

กำลังโหลดข้อมูล .....
    กวนอิม กวนอิม ใช้แล้วหน้าขาว ประจวบกวนเองจ้า  แหยะ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
    กวนอิม กวนอิม ใช้แล้วหน้าขาว ประจวบกวนเองจ้า  แหยะ

ถ้าประจวบก็ต้อง สับปะรดกวน สิครับ เอิ้ก ๆๆ

รอคอย
ถ้าประจวบก็ต้อง สับปะรดกวน สิครับ เอิ้ก ๆๆ
โวย ผมหมายถึง ประจวบ นี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ย. 2006, 10:02 น. โดย ชายคลอง » บันทึกการเข้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
โวย ผมหมายถึง ประจวบ นี้ครับ

ประจวบ จ๊วบบๆๆ  เกย์ออก

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight

อ่าว กวนนะครับ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
นึกถึง ประจวบขวานฟ้า 

ช่วงนี้แกหายๆไป  หารูปย๊ากยาก ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ย. 2006, 10:09 น. โดย ตัวทำเกมริมเส้น » บันทึกการเข้า

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
จวบ เป็นต่อ ลันล้า

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight

นะคร๊าบ พี่น้อง  ฮิ้ววว

ตกลงกระจู๋กวน หรือกระจู๋จวบเนี้ย

รอคอย
อ่าว พูดงี้ กวนนี่หว่า  เกย์ออก

ข้างบนอยากมีเรื่องเหรอ

มีคำไหนใช้แทนคำว่า กวน ในความหมายว่า กวน ได้มั่ง

นวลดองครับ   ใช้คำนี้แทนคำว่ากวนได้เลยครับ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 17