หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ กวน กวน.....  (อ่าน 49476 ครั้ง)
อ้าวนวล เอือม

มองหน้าหาป้าเหรอ  ฮี่ๆ

กินรอบวง
    เป็นลูกกตัญญูครับ เปิดไฟสูงหาพ่อ  ครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

กรี๊ดดดดด กลัวจะตายแล้วเนี้ย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
(+2) แต่ลุงหมูครับ (ลุงเปลี่ยนชื่อได้ไหมนี่ กร๊าก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เดี๋ยว ไม่ว่างไปที่ว่าการ

จะให้ผมเปลี่ยนเป็นอะไรก็ว่ามาเลยครับ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
เวลาด่า........  ผมสะดุ้งทุกที

กำลังโหลดข้อมูล .....
เข้าจู๋กวน กวน แล้วไม่อยากกวน ถือว่ากวน หรือ ไม่กวน  ยิ้มน่ารัก
สำหรับครูนิด กวนแค่นี้ก็พอแล้วครับ
ชิ อย่างงี้ที่บ้านไม่เรียกว่ากวน  ชิ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
คิดว่าสวยรึไงเพ่....

กวนพอป่าว  ฮี่ๆ

Life is short, enjoy it!!!
ใช่ค่ะ  เกย์ออก

คิดจริงซะเมื่อไหร่  แป๊ะยิ้ม

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
หล่อนักหรือไงหา!!!  แหยะ

เออดิ ฮี่...
หล่อไม่พอแฟนยังดุอีก ฮี่ๆ

คิดว่ากลัวนักเหรอ ภรรยาอะห๊า!!!  แหยะ

ขอให้เค้าเข้ามาอ่านเจอซักทีเหอะ  แป๊ะยิ้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 17