หน้า: 1 ... 164 165 166 167 168 169 170 [171] 172 173

ผู้เขียน หัวข้อ: ครูนิดและชาวคณะ....  (อ่าน 465524 ครั้ง)
ไม่ได้ใช้ครับ  น้องดำ

มาแกล้งบักตั้งต่อ กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ถึงใช้ก็ไม่ทันแล้วมั้งครับ   น้องดำ

อืมมม...
ตั้ง     : ทำไมวันนี้ ลุงร่มดูหนุ่มขึ้นนะเนี่ย
ลุงร่ม :  เมื่อคืนนอนเต็มที่มั้ง เลยดูสดชื่น
ตั้ง    : ผมว่า ลุงร่มโดนถอนหงอกจากพวกน้องๆหนะ  (เลยหนุ่มขึ้น)

ไหว้

เล่นเ้องชงเองก็ได้  โวย

กินรอบวง
วันก่อนครับ..
ว่าอย่างไงครับพี่ สบายดีมั้ย ทานข้าวหรือยัง แล้ววันก่อนเกิดอะไรขึ้นละเนี่ย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มีทักทายก่อนถามด้วย  กร๊ากกกกก!!!

จักรีมันชงซะฮาเลย   

งั้นเทคสอง

วันก่อนครับ...
โธ่ พี่ พอดีเอ็มมันออนไม่ได้ จะถามสารทุกข์กันซํกหน่อยจะเป็นอะไรไป

อะ อะ

วันก่อนเกิดอะไรขึ้นครับ  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตอนนั้นกำัลังเดินชมนกชมไม้อยู่ แล้วเผลอไปเหยียบโดนมดเข้า 
ผมเศร้ามากเลยครับ  ฮือๆ~
โหจิตใจอ่อนโยนผิดจากหน้าตา คง เศร้าสงสารมดที่โดนเหยียบ  กรี๊ดดดดด

เปล่าครับ มดมันเกาะอยู่บนเค็ก S&P ที่ซื้อมา ฮือๆ~
ตึ่งโป๊ะ!!

เสียดายเค้กว่างั้น
  โวย

กร๊าก กร๊ากกกกก!!!

ตัวคนเดียว :]
อันนี้ผ่าน  กร๊าก กร๊าก
 กร๊าก กร๊าก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 ... 164 165 166 167 168 169 170 [171] 172 173