หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 173

ผู้เขียน หัวข้อ: ครูนิดและชาวคณะ....  (อ่าน 465655 ครั้ง)
หมีน่ากินล่ะสิ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ทำไมหรอ
ก๊ากกก หัวหน้าครับ ไปศึกษาวิธีรับส่งมุขหน่อยนะครับ หัวหน้า!!

นักเขียนการ์ตูนรายปี

พี่ใหญ่เอาขนมมาให้กิฟท์

ตึ้งโป๊ะ !!!

(เดินเข้าหลังฉากไปเงียบๆ  น้องดำ)

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ก๊ากกกกกก ลูกน้องขำมุขหัวหน้า  ฮือๆ~ ฮือๆ~
เอางี้ครับหัวหน้า เดี๋ยวหัวหน้าเล่นงี้นะครับ

อ้าวคนดูหายไปไหน

พิมพ์เลยครับ
ทุกคนหยุดรอหัวหน้านิดนึง

ครูนิดนั่นแหละหัวหน้า ง่ะ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

หัวหน้าก็หันหลังกลับมาซิครับ  โวย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เดี๋ยว ปั๊ด.....ตัดเงินค่าตัวสะนี่

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
คาย..  งง

Today you , Tomorrow me.
ให้หัวหน้าพิมพ์เว้ย ไอ้เอ เอ็งหลบไปหลังฉากก่อน

ต้องเป็นคนแน่ๆเลย  แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior

โอเค ครับ ถึงคิวผมแล้วบอกนะครับ  กรี๊ดดดดด

เปล่าครับ  หมาไปเกาขี้เรื้อนในเข่ง

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
คนดูอย่าพิมพ์แทรกดิ ชาวคณะเสียจังหวะนะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 173