หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ไว้อาลัย (นอกเรื่อง)  (อ่าน 17279 ครั้ง)
ขอนอกเรื่องหน่อยนึง
เพิ่งรู้ข่าวเมื่อกี้ว่าเพื่อนคนนึงของตาล.
และใครอีกหลายๆคนที่เรียนที่ศิลปากรน่าจะรู้จักมัน
เพราะว่ามันทำสโมฯมาก็ตั้งแต่เริ่มเข้าเรียน

โน้ต. นักศึกษาคณะสัตวศาสตร์ เสียชีวิตแล้วค่ะ
เมื่อคืนวันจันทร์ที่ผ่านมา
สาเหตุเนื่องจากการโดนรถชน

ขอไว้อาลัยให้เพื่อนตรงนี้ด้วยค่ะ ฮือๆ~

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เสียใจด้วยครับ

กาก
ไว้อาลัยกับการจากไปของเขาด้วยนะครับ

เขาคงไปมีความสุขแล้ว หมดห่วงทางโลกแล้ว   เศร้า

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
สู่สุขคติเถิดครับ
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวด้วยครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
ฟังเรื่องของโน๊ตแล้วมานั่งคิดดู
ความตายนิอยู่กับเราทุกฝีก้าวจริง ๆ

สู่สุขติครับ นายโน๊ต  ไหว้

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
แอนแปะรายละเอียดไว้ในกระจู๋ สูญเสียแล้วนะครับ

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=8024.75

ขอให้น้องโน้ตหลับให้สบายนะครับ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ไม่รู้ อารามตกใจทำอะไรไม่ถูก

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
กำลังนึกพอดีว่าคุ้นๆ หน้ามึน
เสียใจด้วยนะคะ

ผู้ใช้รถใช้ถนนก็ขอให้ใช้รถใช้ถนนด้วยความระมัดระวังด้วยนะคะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อยากทราบความเคลื่อนไหว ตามอ่านที่ iannnnn.com ครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เสียใจด้วยครับ
ขับขี่ต้องปลอดภัยไว้ก่อน ผมเองก็เคยเกือบตาย ตอนหัดขี่ใหม่ๆ

Today you , Tomorrow me.
เฮ้ย

ตกใจจริงๆครับ
ผมรู้จักโดยบังเอิญเมื่อนานมาแล้ว
(บังเอิญจนลืมไปแล้วว่าเรื่องอะไร พยายามนึกอยู่)
แต่ทุกวันนี้ยังคุยเอ็มด้วยบ้าง นานๆที

ย้ำอีกทีว่าใจหายจริงๆ  ฮือๆ~
หลับให้สบายนะโน้ต

ปล.ถามนอกเรื่องนิดหน่อย
เราควรจะเก็บลิสต์ชื่อในเอ็มเอสเอ็นของผู้ที่ล่วงลับไว้ไหมครับ

I ROCK , THEREFORE I AM
ถ้าถามว่าเป็นตัวเองจะลบมั้ย?
คงไม่ลบค่ะ

แต่ว่าเวลาเห็นนี่คงจะใจหายมากเลยแหละ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ถ้าถามว่าเป็นตัวเองจะลบมั้ย?
คงไม่ลบค่ะ

แต่ว่าเวลาเห็นเค้า online นี่คงจะใจหายมากเลยแหละ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สักวันหนึ่งเขาอาจจะออน  ไอ้มืดหมี

อันนี้เรื่องจริง มีเพื่อนของเพื่อนตาย
แล้วเจอออน msn เพื่อนแทบคลั่ง  เหวอ

สืบทราบทีหลังว่าแฟนของผู้ตายเป็นคนล็อกอิน
เลยโล่ง นึกว่าเจอผีอินเตอร์เน็ต

เล่าให้ฟังแก้เครียดนะครับ ไม่ได้เจตนาเป็นอื่น  ไหว้

Today you , Tomorrow me.

เคสนี้ ไม่น่าจะเกิดนะครับ จากการตามอ่านจากบล๊อคพี่แอน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: [1] 2 3 4