หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD เดียร์ RaEd~*  (อ่าน 9434 ครั้ง)
   ให้โชคดีมากมีแต่ความสุข ให้สนุกร่าเริงและแจ่มใส ให้ยึดมั่นความดีในหัวใจ ให้ปลอดภัยห่างไกลไร้โรคา สุขสันต์วันเกิดนะครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันต์วันเกิดครับเดียร์
(จำได้ว่าชื่อเดียร์ คงไม่ผิดนะ)
ขอให้ ร่างกายแข็งแรง
จิดใจผ่องใส
มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ไข้ มีความสุขมากๆนะครับ
สุขสันต์วันเกิดค่ะ
มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดสมความปรารถนา นะคะ  ลันล้า

กระต่ายโฉด !!!
สสวก. ขอให้อายุมั่นขวัญยืน  ยิ้มน่ารัก

[ว่างให้เช่า]
HBD ค่า  คิดสิ่งใดขอให้สมหวังนะคะ
HBD คะ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
สุขสันต์วันเกิดครับ พี่น้องครับ ลันล้า

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
สสวก.ครับ  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ฮบด ครับ
ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง ลันล้า

กำลังโหลดข้อมูล .....
ขอให้บุญคุ้มครองครับ
และ
โตเร็วๆนะ  หื่น

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

สุขสันต์วันเกิดครับ

งบน้อย
เหอๆๆ  เพิ่งเข้ามาตกใจเลย  มีคนมา สสวก. เราด้วย

รู้สึกปลื้มใจยังไงบอกไม่ถูกที่มีคนมา สสวก.  แต่ก็ต้องขอขอบคุณทุกๆท่านนะครับ
ที่มาอวยพรให้ผม  เป็นปลื้มมากมาย

ขอบคุณตั้งนะครับที่ตั้งกระจู๋ให้
และขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอวยพร

และขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ ณ บริเวณนี่ คอยดูแลรักษา สาวกชาว f0nt ทุกๆท่านนะครับ

ขอขอบคุณจากใจอย่างสุดซึ่ง

ปล. วันที่ศุกร์ที่ 15 นี่ ใครว่างก็เชิญมาวันเกิดผมนะครับ ที่ ค่าเฟ่ เทอเรด  ตรงเลียบทางด่วน-รามอินทรา

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
สุขสันต์วันเกิดด้วยค่ะ  ฮิ้ววว
เหอๆๆ  เพิ่งเข้ามาตกใจเลย  มีคนมา สสวก. เราด้วย

รู้สึกปลื้มใจยังไงบอกไม่ถูกที่มีคนมา สสวก.  แต่ก็ต้องขอขอบคุณทุกๆท่านนะครับ
ที่มาอวยพรให้ผม  เป็นปลื้มมากมาย

ขอบคุณตั้งนะครับที่ตั้งกระจู๋ให้
และขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอวยพร

และขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ ณ บริเวณนี่ คอยดูแลรักษา สาวกชาว f0nt ทุกๆท่านนะครับ

ขอขอบคุณจากใจอย่างสุดซึ่ง

ปล. วันที่ศุกร์ที่ 15 นี่ ใครว่างก็เชิญมาวันเกิดผมนะครับ ที่ ค่าเฟ่ เทอเรด  ตรงเลียบทางด่วน-รามอินทรา
ร้านนี้อยู่ช่วงไหนครับ มีแผนที่ไหมครับ  เกย์แอบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 [2] 3 4