หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27 28 29 30 ... 39

ผู้เขียน หัวข้อ: มาส่งการ์ดปีใหม่ให้กันนะ  (อ่าน 187057 ครั้ง)
 ฮือๆ~ ขอโทษค่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
นี่ หมีแย่งมุกท่านหมอแมว แล้วนะครับ กร๊าก
โอ้วววววววววววววววว  โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 กร๊าก กร๊าก :30:รถเก๋งของจริง

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
น่านไงนึกแล้ว

กร๊าก กร๊าก

ดีนะที่โดนตัดหน้า ไม่งั้น ก็ไม่รู้ว่า ไอ้นั้นเขาเรียกเก๋ง  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อรเรียกก๋งอ่ะ แสดงว่าเรียกผิด  กร๊าก

เก๋งจีนสร้าง ไว้ตรง กลางเรือกสวน
เก้งตัวอ้วน วิ่งป่วน กลุ่มของหมี
ก๋งนั้นไซร้ ปู่ใหญ่ ของคนจีน
จำให้ดี อย่าอ่าน สลับเอย
 หมีโหด~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 ไหว้

ปีนี้การ์ดของปิ๊กตั้งใจทำมากๆ ครับ ชอบๆ ยิ้มน่ารัก
เลยเป็นภาระว่าปีหน้าจะเจ๋งขนาดไหนแล้วเนี่ย

ป.ล.ขออภัยนะครับที่ไม่ได้ส่งการ์ดกลับให้ใคร เอ๊ะจะมีใครให้อภัยไหมเนี่ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตุ้เย็นที่ผมได้จากพี่แอนมันใช้ไม่ได้อะครับ  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

จักรีเอาไปล้างก่อนสิ หมีโหด~

งบน้อย
ส่งไปแลกได้ครับ ฟรี
เดินเข้าไปในพาวเวอร์บาย แล้วบอกว่ารู้จักกับพี่แอน

หนียามให้ทันนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ขออวยพรหลายๆ ท่านที่ไม่ได้ส่งการ์ดให้ในนี้เลยนะคะ
จะพยายามส่งการ์ดในอาทิตย์นี้ให้ได้ โวย

เอาน่ะ ยังไงมันก็ยังเดือนแรกของปี ฮือๆ~ รู้สึกผิดชะมัด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ถุงยังงั้นซื้อที่ไหนอ่ะเดือน
การ์ดน่ารักอ่ะวาดมือด้วย  กรี๊ดดดดด

ไม่ใช่ถุงค่า
ใช้ติ๊กเกอร์แปะเอาง่ะ กร๊าก

แต่มันมีพลาสติกเคลือบขายนะคะ
10 แผ่น 30 กว่าบาท
เค้าบอกว่า เคลือบเองง้ายง่าย แค่รีดๆๆ อืมมมมห์

แต่เดือนรีดแล้วไหม้ไปสามอัน เลยเลิก กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 โวย โธ่

เอาเตารีด รีดเหรอ

ถูกจังแฮะ

ขนาดรูปจัมโบ้ป่าว

หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27 28 29 30 ... 39