หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 39

ผู้เขียน หัวข้อ: มาส่งการ์ดปีใหม่ให้กันนะ  (อ่าน 187027 ครั้ง)
ฮ้อยยยยย ปิดเครื่องไปแล้ว ลืมว่ายังไม่ได้โพส เลยต้องเปิดอีกรอบ

ได้รับแล้วครับ  กว่าจะได้ ตั้งวันที่ 10 แน่ะ  รอนานมากกกกกก

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
อยากได้มั่งด้วย ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อยากได้มั่งด้วย ฮือๆ~

ส่งให้แล้วนี่นา ไม่ได้รับเหรอครับ  งง

กินรอบวง
มีของผมมั้ยเนี่ย

อยากได้บ้าง แต่ป้าคงอยู่ไกลเกินไป ฮือๆ~

รักแมวค่ะ
ส่งให้แล้วนี่นา ไม่ได้รับเหรอครับ  งง

ยังเลยค่ะ
อยู่บ้านนอกก็งี้ ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไม่มีคนส่งให้อ่ะจิ  เศร้า

ได้แล้วนะคะ ขอบคุณมากค่ะ  กรี๊ดดดดด
แต่รบกวนพี่ตั้งแสกนให้หน่อย  ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
ผมก็ไม่ได้ครับ  ถ้าคิดจะแก้ตัวส่งมาให้อย่าลืมแนบแบงค์ 20 มาให้ด้วยนะครับ  .... เผื่อว่าจะลืมติดแสตมป์   ยิ้มน่ารัก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ได้แล้วนะคะ ขอบคุณมากค่ะ  กรี๊ดดดดด
แต่รบกวนพี่ตั้งแสกนให้หน่อย  ฮือๆ~

ปลื้ม

กินรอบวง
จักรี !!   มาครับ   ไอ้มืดหมี/

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมยังไม่ได้เลย
ไปรษณีย์ทำไรอยู่ไม่รู้

ยังไม่ได้เลย ฮือๆ~
ได้รับแล้วนะจ๊ะห์

แต่กล้องไม่อยู่เดี๋ยววันจันทร์จะถ่ายรูปมาลงนะจ๊ะห์  เจ๋ง

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เอารูปมาแปะจ้ะ ฮิ้ววว

//เพิ่งสังเกตว่าของตูไม่ได้ประทับตราไปรษณีย์วุ้ย เฮ้ย!?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ม.ค. 2007, 19:35 น. โดย B••k » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 39