หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 39

ผู้เขียน หัวข้อ: มาส่งการ์ดปีใหม่ให้กันนะ  (อ่าน 186994 ครั้ง)
 อวัยวะ กล้วยแบบนี้เขาเรียก กล้วยหักมุกครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อิปไป๊ ippai
หรือหน่อยก็ ฮาราอิปไป๊
อีกหน่อยก็ อนนากะอิปไป๊ ครับผม

ฮาระ กับ อนนากะ แปลว่าท้องครับ

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
เราไม่ได้แย่งมุกจักกรีเล่นใช่ไม๊  อืมมมมห์
จักรีเล่นต้องขำกว่านี้

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
คือพี่เราจะบอกว่าแชมเปญเอ็กซ์
แต่เราดันพิมพ์เอ็กแชมเปญ
เสร็จเฟิร์นก็บอกชื่อที่ถูกมาไง

เราเลยขอสก็อตเทป (หน้าแตก)
หรือต้องบอกว่า กาวหว่า ฮิ้ววว

เก็ต หรอก  ชิ

//ตอนอ่านนี่แหละ  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ผมสืบทายาทอสูรจากพี่จักรีมาเสียแล้ว ฮือๆ~

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting

รีบซ่อมเลย จะได้ไม่เสียนานๆ กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เฮ้ย ไม่จริงมั้ง  เพราะ

จักรีเล่นต้องขำกว่านี้

ดูซิ ขนาดหมี ถึงกับออกปาก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โห หมีมันด่านะน่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 อืมมมมห์

เอ่อ ถ้าวกกลับเข้าเรื่อง สคส จะผิดไหม

เหลือบ

จะบอกเอกับโตนว่า ที่อยู่เดียวกัน แต่ทำไมรหัสไปรษณีีย์ไม่เหมือนกันละ

เป่ายิงชุบ กันแล้ว มาคอนเฟิมด้วย ว่าของจริงคืออันไหน

โวย

อย่างนี้ก็มีด้วย กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ต้องมีซักคนที่หมี ไม่ก็หมีทั้งคู่

กินรอบวง
ใครไม่หมีส่งมาทางนี้เลยค่ะ

อยากแจกมั่ง  หมีโหด~
จมล มานะคะ  ไหว้

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อยากได้ของ น้องนานาจังครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 39