หน้า: 1 ... 29 30 31 32 33 34 35 [36] 37 38 39

ผู้เขียน หัวข้อ: มาส่งการ์ดปีใหม่ให้กันนะ  (อ่าน 186970 ครั้ง)
จ้า
พอดีนึกไม่ออกว่าจะส่งอะไรให้พี่ตั้งดี
ไปเดินตลาดเจอปลากรอบเลยจับใส่กล่องส่งให้เลย ฮิ้ววว

ได้ของน้องจั๊วแล้ว น่ารักมากกก
ขอบคุณนะจ๊า
ลายมือสวยจัง  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ได้ของจั๊วแล้วเหมือนกัน

การ์ดน่ารัก เหมือนการ์ดที่พิมพ์ขายมากเลย ฝีมือโปรมากเลยจั๊ว  กรี๊ดดดดด

ขอบใจจ๊ะ

+

ผมได้รับ 3 คนแล้วครับ
ขอบคุณทุกๆ คนเลย  กรี๊ดดดดด (ช้าแต่ก็ถึงครับ)

กำลังโหลดข้อมูล .....
ได้การ์ดน้องจั๊วแล้วจ้า น่ารักมากๆ
ลืมไปแล้วนะเนี่ย พอจั๊วถามเลยไปเปิดตู้ดู ได้แล้วๆ
ขอบใจจ๊ะ

จดหมายท่วมตู้เลย (จดหมายขายของทั้งนั้น) หมีโหด~

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
3 คนเมื่อปีใหม่  นอกนั้นไม่ได้ของใครเลยครับ  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไม่มีที่อยู่แจ๊กกี้หละ
ผมก็ไม่มีเหมือนกัน  อืมมมมห์

เดี๋ยวปีหน้าเอาใหม่นะ  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เอาการ์ดปีใหม่ไทยไหม กรี๊ดดดดด
ผมก็ตั้งใจทำส่งให้หมอแมววันนั้นแหละ  กร๊าก

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด ขอบคุณจั๊วมากๆ
การ์ดออกมาสวยน่ารักคึกคักหลาย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ได้การ์ดของน้องจั๊วแล้ว
ชอบมากมาย
ขอบคุณมากจ้า ว้าววว

พี่ที่ออฟฟิศอิจฉาเราด้วย
(มีความสุขตรงนี้แหละ (อิอิ))

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
 ปลื้ม ปลื้ม ปลื้ม

there are no regrets in life, just lessons . .
เพิ่งรู้ตัวว่าได้รับการ์ดจากจั๊วด้วย
ขอบใจมากๆนะ  เกย์ออก

คือที่บ้านดาไม่เปิดตู้จม.กันเลยอะ ซองใหญ่ๆไปรษณีย์เค้าจะวางไว้ที่รั้ว
เพิ่งมีโอกาสเปิดตู้  กร๊าก ดีนะ ฝนไม่ตกหนัก

ที่การ์ดประทับตรา 26.2.51
ยังไม่ถึงเดือน ปลื้ม
แสตมป์แปลกดีแหะ
หน้า: 1 ... 29 30 31 32 33 34 35 [36] 37 38 39