หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: 9Pom Tutorial วาดภาพใน Photoshop  (อ่าน 22619 ครั้ง)
จัดให้จู๋ก้ำกึ่งอย่างนี้อยู่สองที่ได้ไหม

โห....ได้ขึ้นหิ้งด้วย เป็นปลื้ม ปลื้ม
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.พ. 2007, 14:57 น. โดย ถั่วงอก » บันทึกการเข้า

โห....ได้ขึ้นหิ้งด้วย เป็นปลื้ม ปลื้ม

ทำอีกสิครับ...ไม่เคยคิดว่า Photoshop มันจะทำได้ขนาดนี้  โห

ได้ความรู้ดีครับ ชอบบบบ

ลันล้า

nothing you need - everything you don't | click ! หากเห็นว่ามีประโยชน์ กรุณาช่วยประชาสัมพันธ์ด้วย

ถ้ามีเวลาจะทำ hoe to แบบอื่น หรือ โปแกรมอื่นอีกครับ ยิ้มน่ารัก
เอาแบบหอยทูก็ได้ครับ คริคริ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
555 ก็ งง อะไรหว่า hoe to (โฮหหห โต) 

อ่อ จริงๆจะพิมพ์ว่า how to  เอือม

i'll walk until i find u.
สวยยยยย  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เอาแบบหอยทูก็ได้ครับ คริคริ

เอาหอยถู ก็ดีนะครับ  ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เอาหอยแมงภู่ ด้วย  หมีโหดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
how to  น่ะครับ พักนี้เริ่มพิมพ์ผิดแบบนี้บ่อยขึ้นทุกที นิ้วมันกดพลาดไปตัวข้างๆบ่อยมากเลย เอือม
นิ้วอ้วนล่ะสิ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ก็แค่กลมๆเหมือนโดเรมอนเอง ฮิ้ววว

ใช่ซะที่ไหนล่ะ เอือม

เอาหอยถู ก็ดีนะครับ  ฮิ้ววว

...

งบน้อย
ทำไมเส้นเป็นแบบนั้นล่ะคะ
ใช้เมาส์ปากกาทำรึเปล่าคะ?

อ่านแล้วชอบจังค่ะ เจ๋ง
หน้า: 1 [2] 3