หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15

ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึก ความดี  (อ่าน 47101 ครั้ง)
 (อิอิ) ยังดี เก็บดาวไปอ่านวันนี้พอดีเลยนะเนี่ย

there are no regrets in life, just lessons . .

ใครไม่เข้าไปอ่านจุ๋ ธรรมกาย หมดสิทธิ์ ฮา ครับ มุขนี้

ฮา  แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior
ยังนึกความดีของวันนี้ไม่ออก

ก็แค่ทำตัวตามปกติ ไม่ได้ช่วยอะไรใครเลย เศร้า

เมื่อกี้ไป 7 - 11 เจอหมาน้อยนอนผอมอยู่

ก็เลยซื้อแซนวิชให้ไป 1 อัน กินหมดเลย

ไม่ตบยุงมาเป็นเวลา4-5ปีแล้ว
ถ้ามันกัดก็พยายามเป่ามัน รวมถึงมดด้วย
เวลามันกัด ถ้าเป่าไม่หลุด ก็พยายามขยับแขนไปมา
หรือไม่ก็อดทน ไม่คิดเลย ตัวเล็กแค่นี้กัดเจ็บชิบเป๋ง
ผลคือ ขามีรอยๆ เพราะเป็นคนน้ำเหลืองไม่ดี
อยากให้มีคนคิดค้นยาที่กินแล้วยุงกัดไม่คันชะมัด
จะให้มันกัดกินจนพุงป่องไปเลย
เก็บขยะลงมาจากภูด้วยนะ ในนามคณะเว็บฟอนต์ดอทคอม 

Today you , Tomorrow me.
+1 ให้พี่โอ้เอ้ค่ะ
นี่สินะ ความดีที่มีข้อพิสูจน์ เจ๋ง
20 บาท ได้ทุกคน แวะเก็บเอาตรงซัมแฮกเอาลงมาก็ได้   หน้ามึน
20 บาท ได้ทุกคน แวะเก็บเอาตรงซัมแฮกเอาลงมาก็ได้   หน้ามึน

เก็บตั้งแต่ผาแปเลยนะ แต่ให้ลูกหาบแบกลงมา  คริคริ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เมื่อวาน อรช่วยแม่ห้อเกี๊ยวค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ฟรีย่ะ ใครเขาเสีย 20 บาทกัน

Today you , Tomorrow me.
ความดี
1.มาโรงเรียนเช้าทุกวัน
2.เวลาเก็บเงินได้ ไม่ขโมย

อยากให้พวกเราทุกคนร่วมกันทำความดีนะคะ

สมาชิกใหม่ค่ะ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ~

เห็นหมาน้อยนอนผอมอยู่ 2 ตัว

เลยซื้อแซนวิช เลอ แปง ให้คนละชิ้น

จริงๆเห็นมันทีไร ก็หาไรเผื่อๆให้มันกินเรื่อย

จนกรอบ  กร๊าก

ยิ้มน่ารัก  เฟิร์นใจดี

เลวยั้นเงา

ก็หน้าตาดีไงคะ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15