หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ENNEAGRAM - บอกความเป็นตัวคุณ  (อ่าน 56152 ครั้ง)
-..-'

เนี่ย ตกลงยังไม่มีใครมีค่าไทป์ถึง 8 เหมิอนผมเลยใช่มั้ยเนี่ย
วิปริตเนี่ย กร๊ากกกก

เล่นด้วย ได้หน้าตาดังรูป

ไร้ซึ่งความเป็นศิลปิน  ง่ะ

กินรอบวง

ทำมั่งๆๆ...
แต่ทำไมกราฟมันสเกลแม่งๆอ่ะ... ง่ะ
หน้าตามันประหลาดเนอะ...

มันก็ดุเหมือนจะปกติๆ....55++ งง

เกิด แก่ เจ็บ ตาย
รัก โลภ โกรธ หลง
ปลง...

ผมน่าจะเป็นเพื่อนยากครับ น้องดำ
หมายถึงเพื่อนที่ดีนะครับ ไม่ใช่คนที่เข้ากับคนอื่นไม่ได้ น้องดำ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อิ๊ ไม่มีความเป็นผู้นำกันเลย  อี๋~

... กอล์ฟจ๊ะ
คนวาดหยุดไป ไม่วาดต่อนานแล้วนิครับ

กาก
 งง ...

... กอล์ฟจ๊ะ
อ่าว ไม่ได้คุยเรื่อง HunterXHunter กันอยู่เหรอ  งง

กาก
ดูมากี่คน ยังไม่มีีคนไหนที่ไทป์สูงสุดถึง 8 เลย

มีผมเนี่ยแหละโผล่มาคนนึง 555
ง่ะ

ทำไมรูปทรงๆ มันแปลกๆ  หน้ามึน
ชิ

(หมายเหตุ : มันเต็ม 9 ครับ  ง่ะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ธ.ค. 2006, 16:32 น. โดย ซาฟิเร่ » บันทึกการเข้า

ไม่มีใครได้ 9 เต็มทุกอันเลยเหรอ

อ๋อ ต้องเป็นเน็นสายพิเศษ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ผมสายเสริมพลัง  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
 กร๊าก

ง่ะ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เฮ้ย ทำไมสเกลสามมันเต็มแค่ 5  โวย

สามตอบเฉลี่ยๆ มั้ง คำถามมันประมาณว่าพอตอบข้อนี้ไปมันจะไปลงคะแนนที่ไทป์ไหน สามมันตอบเฉลี่ยๆ คะแนนมันก็เลยเฉลี่ยๆ กราฟมันก็เลยเฉลี่ยๆ ฮิ้ววว

ลืมไปว่าจะบอกว่า enneagram ของวีมันไม่ค่อยน่าเชื่อ ศิลปะเนี่ย  เอือม

วีทำกี่ชุดๆก็จะออกมาประมาณนี้ มีปัญหาเรื่องสัมพันธภาพ ตั้งแต่ทำตอนเด็กๆ สมัยประถมแล้วด้วยค่ะ  ง่ะ
โชว์มั่ง  ยิ้มน่ารัก
เป็นศิลปินเจ้าสำราญ กร๊าก

ความฉลาดทางอารมณ์      คะแนนเฉลี่ย      ระดับ
ควบคุมตนเอง      18      อยู่ในช่วงปกติ
เห็นใจผู้อื่น      21      สูงกว่าค่าปกติ
รับผิดชอบ      23      สูงกว่าค่าปกติ
มีแรงจูงใจ      19      อยู่ในช่วงปกติ
ตัดสินใจ และแก้ปัญหา      17      อยู่ในช่วงปกติ
สัมพันธภาพ      19      อยู่ในช่วงปกติ
ภูมิใจตนเอง      13      อยู่ในช่วงปกติ
พอใจชีวิต      22      อยู่ในช่วงปกติ
สุขสงบทางใจ      21      อยู่ในช่วงปกติ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14