หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14

ผู้เขียน หัวข้อ: ENNEAGRAM - บอกความเป็นตัวคุณ  (อ่าน 56147 ครั้ง)
เพื่งเคยเห็น เล่นมั้งๆ  กรี๊ดดดดด

ฮิ้ววว

ของหนิงห์อันนี้มากกว่านะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่แอนก็ไปแกล้งน้องเค้า  กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ไม่ใช่ซะหน่อยอะ  ฮือๆ~

ลองวัด EQ มาและ

เหมือนเคยทำในวิชาแนะแนวที่โรงเรียนเลย  หมีโหดดดด

ควบคุมตัวเองสูงกว่าปกตินี่แปลว่าอะไรคะ  ง่ะ

<3.
55 เสร็จแล้ว สวยงามมม ลันล้า

ปกติทุกอันเลย  ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มี.ค. 2007, 22:05 น. โดย >>NUi*>> » บันทึกการเข้า

เป็นคนแบบไหนกันเนี่ย ?

เป็นคนแบบไหนกันเนี่ย ?

นั่นสิ  หมีโหดดดด
 ไหว้   หากใครสนใจเรื่อง นพลักษณ์ หรือ เอนเนียแกรม ลองเข้าไปร่วมกิจกรรมของ เสมสิกขาลัย ดูนะครับที่   www.semsikkha.org   ประมาณว่าเค้าจะมีทีมฝึกอบรมเรื่องนี้โดยเฉพาะ   ผมว่าเป็นโปรแกรมที่ดีมากทีเดียว เพราะมันทำให้เด็กต๊องแต๊งอย่างผมเข้าใจและเปลี่ยนแปลงตัวเองทั้งด้านบวกและด้านลบเพื่อให้ชีวิตเกิดสมดุลในการที่จะเข้าใจทั้งตนเองและผู้อื่นด้วยด้วยครับ .... รายละเอียดของเอนเนียแกรม มันมีเยอะมาก แต่ก็ไม่ยากที่เราจะร่วมเรียนรู้ไปด้วยกัน เพื่อนำไปสู่การเปลี่ยนแปลงและเติบโต ทั้งด้านสติปัญญา จิตใจ ทักษะ และพฤติกรรม .....   ไหว้

ปล. ผมไม่ได้โฆษณาให้เค้านะคับ ของเค้าดีจริง ๆ ครับ   ไม่เชื่อ ถามไอ้ตั้กถั่ว  ที่เคยทำสโมฯ มศก. เพชรบุรีดูได้ครับ   ลันล้า

^_^    ปั ก ษ์ ใ ต้ ง า ม เ ลิ ศ      ถิ่ น ร ะ เ บิ ด ม า ก มี                          ป ร ะ เ พ ณี เ ผ า โ ร ง เ รี ย น     แ ว ะ เ วี ย น ป ล้ น ปื น

พึ่งเคยเห็น เล่นด้วยคน  ยิ้มน่ารัก
ปกติทุกอันเลย (ลองเล่นด้วยคน)

งง

เพิ่ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มี.ค. 2007, 18:43 น. โดย จั๊วจ่ะ » บันทึกการเข้า

there are no regrets in life, just lessons . .
เท่าที่สังเกต
คนในฟอนต์ไม่มีใครที่คะแนนผู้นำเยอะๆเลยแฮะ  ง่ะ

<3.

งง

ของพี่จั๊ว เกย์ออก

กร๊าก
 กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ก็เพศหญิงถูกแล้วนี่นา เอ๊ะ หรือว่าจั๊วต้องเพศชาย หรือว่าจั๊วต้อง ... โอ๊ย งง (เหงื่อแตกพลั่ก)
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14