หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: Manga Studio / Clip Studio PAINT  (อ่าน 167165 ครั้ง)
เป็นการสอนที่ D:\>_ จริงๆ

ดีพร้อม

กินรอบวง
 (แจ๋ว แจ๋ว) +1 อาจารย์พี่กัมค่ะ
 เจ๋ง เจ๋งครับ

... กอล์ฟจ๊ะ
เฮียวาดให้หน่อยสิรูปนึงๆๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เฮียวาดให้หน่อยสิรูปนึงๆๆ

ไม่แพง
 ฮี่ๆ
เจ๋งครับ  เจ๋ง
(+1) ครับ  เกย์ออก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
+1 จารย์กัมส์ครับ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ไม่แพง
 ฮี่ๆ

เหมือนหน้าจะขึ้นสีนะพี่

Las Noches Rubicundior
สีแดงด้วย

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
 ไม่แพงจริงๆนะ   ฮี่ๆ  ฮี่ๆ  ฮี่ๆ  ฮี่ๆ  ฮี่ๆ  ฮี่ๆ  ฮี่ๆ
บอกราคามาสิฮะ

บักกัมส์  เอารูป....ของตูไป   วาดมาคืนเลยนะ   โวย  ลงสีสวยๆด้วย  ชิ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อะไรเหยอ ไม่รู้เรื่อง วู๊ววววววววววววววววววววว

ปล.ไม่แพงนะเฮีย  กร๊าก

ไม่งั้นจะเอาไปแฉในกระจู๋โชว์นะ  กร๊าก
 โวย  บักกัมส์  กล้าเหรอ   โวย 

ชิ  เอาคืนมานะ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 17