หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าผู้ชายต้องผิดทำแท้ง  (อ่าน 23070 ครั้ง)

ครับ เอาหน้ามาลูบไข่ ครับ  หน้ามึน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

รักษาสิวเสี้ยน

Las Noches Rubicundior
นึกถึงบล็อกพี่แอน
ที่สอนหญิงๆ อะไรนี่แหละ

เอ้อ อ่านแล้วไม่รู้จะออกความเห็นอะไร
คือแบบว่าจริงๆ มันก็ขึ้นอยู่กะทั้งชายทั้งหญิงน่ะนะ

แต่เอาในมุมมองผู้หญิงคือ รู้รักษาตัวรอดเป็นยอดดีไว้ก่อน

"อันที่จริงหญิงชายย่อมหมายรัก        มิใช่จักตัดทางที่สร้างสม
แม้นจักรักรักไว้ในอารมณ์                อย่ารักชมนอกหน้าเป็นราคี"

ยกเว้นแต่จะซวยจริงๆ ละก็นะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
นึกถึงสุนทรภู่

รู้สิ่งใดไม่สู้รู้วิชา

รู้รักษาตัวรอดเป็นยอดดี

ไหว้

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เกี่ยวกับลูบไข่ๆ ต้องถามโอะ  หมีโหดดดด
 ง่ะ

ของผม เกา ครับ ไม่ใช่แค่ ลูบ

i'll walk until i find u.

//นอกเรื่อง

ตูก็จำไม่ได้ เลยไปเปิดกูเกิ้ลหาดู
ก็เจอหน้านึงจากเว็บหมอแมว คริคริ

http://www.mthai.com/webboard/5/54874.html

ดู คห 262 เขากล่าวถึงตูด้วย กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แอบอ้าง
คุณ 7894 ล่ะมั้งครับ ที่อาจจะขาดอะไรไปบางสิ่ง

ถ้าคุณมีความคิดของตัวเองนักล่ะก็ ไปยึดไอ้ iannnnn ห่าเหวอะไรของคุณมาเป็นครูในการใช้ชีวิตทำไม

- - ทำไมครับ หรือชีวิตตัวเอง ตัดสินเองไม่ได้ -

โห

i'll walk until i find u.

7894 คือร่างโคลนพี่แอน  หมีโหดดดด

งง มันเกิดอะไรขึ้น โห
ปั่นกันแล้วเหรอ งง
 งง งง งง งง งง
หนูงง ง่ะ

เข้าเรื่องนิดนะคะ
http://iannnnn.com/?p=22
คืออ่านกระจู๋นี้แล้วนึกถึงบล็อกพี่แอนหัวข้อนี้น่ะค่ะ
คือก็มีความรู้มาจากบล็อกนี้ที่ไปอ่านมา
(แต่ไม่ได้ยึดเป็นครูในการใช้ชีวิตนะ เกย์แอบ)

ส่วนความรู้สึกก็บอกไปแล้วค่ะ
ผู้หญิงคนไหนก็ไม่อยากเจอเรื่องแบบนี้เนาะ
แต่เอาเป็นว่ารู้รักษาตัวรอดเป็นยอดดี
ไม่ว่าเหตุการณ์หมิ่นเหม่ที่เกิดขึ้นนั้นเราจะจงใจหรือไม่ก็ตาม

ก่อนปล. ไม่รู้เลยนะเนี่ยว่าโพสต์นั้นจะกลายเป็นการตบเข้าจู๋ แต่พอมาอ่านอีกที ..อ้อ  เอือม
ปล. เดือนว่าชื่อกระจู๋มันแปลกๆ นะ มันไม่สื่อ
ปลก. ล่างๆ ที่เห็นงงๆ กัน คือข้างบนเค้าออกนอกเรื่องค่ะ
ปลสส. ถึงข้อความพี่แอน -  เกย์ออก
ปลสสก. กระจู๋นี้เนื้อหาสาระสามสี่หน้าแรกดีมากเลยค่ะ แต่เสียดาย หน้ามึน
(สงสัยว่าคงจะมีนิทานสอนใจภาคใหม่ในอีกไม่นานนี้ หน้ามึน)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

ใช่ๆ เรื่องนี้ตูมีสาระนะ  หมีโหดดดด

ลันล้า ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคะ  (แจ๋ว แจ๋ว)
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]