หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 30 31 ... 79

ผู้เขียน หัวข้อ: สีน้ำ  (อ่าน 603202 ครั้ง)
ขุดหน่อยๆ

สวยดีครับ เคยโหลดวีซีดีสอนมาเหมือนกันแต่มันมีแค่แผ่นเดียว ได้ดูแค่เทคนิคเบื้องต้นเอง
แต่มีอากู๋ของเพื่อนเค้าสอนสีน้ำอยู่ที่ชลบุรี ว่าว่างๆ มีตังค์ก็อยากจะไปเรียนกับเค้าซักหน่อย

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ขอขุดยาวๆ
ได้ปัดฝุ่นกล่องสีน้ำ สะบัดพู่กันอีกครั้ง

ออกมาเป็น "ควายในฝัน"
ดีใจที่ได้เป็นแรงบันดาลใจ  กรี๊ดดดดด

พูดถึงสีน้ำ วันนี้ก็เรียนในวิชาDescriptive Illustrate

"ควายในฝัน"
วาดจากหุ่นควาย
เทคนิค สีน้ำบนกระดาษ

สวยจังค่ะ ..  กรี๊ดดดดด
ชอบมากๆ เลย.. ทั้งไอเดีย ทั้งการวาดด้วย..

ไม่รู้จะชมว่าอะไรแต่ชอบมากๆ  กรี๊ดดดดด

ร้างรามานาน สนุกกับสีน้ำกันมากขึ้นยังทุกคน อ๊าง~

ขุดจากหน้าท้ายเลยตู ง่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ก.ย. 2008, 09:26 น. โดย pugpug : นนทกร » บันทึกการเข้า
ดูฝรั๊งฝรั่งมากเลยค่ะ สวย กรี๊ดดดดด

อยากระบายได้มั่ง  ฮือๆ~

ซ้ำด้วยนะคะ  สองรูปสุดท้าย  น้องดำ
เหมือนในหนังสือเรียนภาษาอังกฤษเลย  กรี๊ดดดดด

ว้าวๆๆๆๆๆๆ พี่ต้อง
คิดถึงๆ งานสีน้ำยังน่ารักเหมือนเดิมเลย  กรี๊ดดดดด

ดูฝรั๊งฝรั่งมากเลยค่ะ สวย กรี๊ดดดดด

อยากระบายได้มั่ง  ฮือๆ~

ซ้ำด้วยนะคะ  สองรูปสุดท้าย  น้องดำ

กร๊าก
น่ารักจังแฮะ  กรี๊ดดดดด

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
กร๊าก

ไม่แก้ไขด้วยนะ  น้องดำ

ขำไรคะเนี่ย  ไอ้มืดหมี
กรี๊ดดดด ไม่ได้เข้ามาซะนาน สวยๆกันทั้งนั้นเลย  อ๊าง~

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ไม่แก้ไขด้วยนะ  น้องดำ

ขำไรคะเนี่ย  ไอ้มืดหมี

แก้แล้วครับ อ๊าง~

ขำตัวเองน่ะ ไม่ได้โพสนานกดผิดๆถูกๆ เกย์ออก
แก้แล้วครับ อ๊าง~

ขำตัวเองน่ะ ไม่ได้โพสนานกดผิดๆถูกๆ เกย์ออก

ตุ๊กตาแก้มแดง

เห็นแล้วคิดถึงหนังสือเรียนภาษาอังกฤษ ตอนประถมเลยค่ะ  เกย์ออก

เจ๋งเป้ง  เจ๋ง
ชอบงานสีน้ำเหมือนกัน เห็นงานของเพื่อนทุกท่าน เทพ ๆ ทั้งนั้นเลย
 กรี๊ดดดดด  งานเฮียต้อง สวยเหมือนเดิม

เห็นในแพรว บ่อยมาก 
ว่างๆก็ชวนปลั๊กไปลงบ้างก็ได้นะเฮีย  ฮี่...

หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 30 31 ... 79