หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ให้ของขวัญวันปีใหม่  (อ่าน 17961 ครั้ง)
พอดีจะให้ของขวัญกับเพื่อนซักสองสามคน ก็นึกไม่ออกว่าจะให้อะไรดี
ครั้นนำมาถามเฉยๆว่าจะให้ของขวัญอะไรกัน  มันก็ไม่ค่อยแนว  ฮี่...
เลยมีความคิดว่า........................................

" ถ้าจะซื้อของขวัญให้คนในบอร์ด f0nt แห่งนี้....    คุณ จะให้อะไรเป็นของขวัญ   ให้กับใคร

แต่ต้องมีเหตุผลที่เลือกให้    และแน่นอน สามารถให้ได้มากกว่านึงคนครับ "

ok.let's go 

กินรอบวง
ให้เต่า

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
อยากจะให้หัวใจเป็นของขวัญครับ
แต่ไม่ใช่จะควักให้กันนะ
แค่ให้เขาอบอุ่นๆๆๆ ไม่เหงาเหมือนผมครับ

และให้ด้วยความเต็มใจครับ  กึ๋ยๆ

( ตะกี้มีคนตัดหน้าอีก ) กะลังอิน
อ้วกเพล้ง!!! อ้วก
น่าน ทำลายความสงบของบอร์ดนี้อีกกระจู๋แล้วหรอ
น่านโดนว่าเลยตู เศร้า
 อ้วก ด้ัวยคน

โอ๋ๆ ไม่ไ้ด้ว่านะคะ รื่นเริงหน่อยค่ะ

( ตะกี้โดนตัดหน้า อีก หนึ่ง )
ดูอวตารเผินๆ นึกว่าเอ๋คือน้องนลิน ง่ะ
โอ๋ๆ ไม่ไ้ด้ว่านะคะ รื่นเริงหน่อยค่ะ

( ตะกี้โดนตัดหน้า อีก หนึ่ง )

โดนเราตัดหน้าไป 2 รอบแล้ว ฮี่ๆ

คนละสาระกันค่ะ ลันล้า

นลิน-สาระน่ารู้ ลันล้า

เอ๋-สาระเลว ง่ะ

ล้อเล่นน่า ไอ้มืดหมี
น่าจับซังกุงผู้นี้ไปรับพระราชอาญาเนอะ
ห้ามทำอะไรน้องนลินของฉันเด็ดขาด!

ไม่งั้นไอ้นั่นขาด! โวย
น่าจะทำจับฉลองปีใหม่ บอร์ดฟอนต์...
แบบตอนเด็กๆ...ที่จะให้เอาของขวัญมาอ่ะ...แล้วติดเบอร์...
เสร็จก็จับฉลาก...

เกิด แก่ เจ็บ ตาย
รัก โลภ โกรธ หลง
ปลง...
ห้ามทำอะไรน้องนลินของฉันเด็ดขาด!

ไม่งั้นไอ้นั่นขาด! โวย
ผมขาด  งง
หน้า: [1] 2 3 4 5 6