หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: คนไม่มีเวลา..  (อ่าน 6490 ครั้ง)

. . ไม่มีสิ่งไหนที่เหมือนกัน
ขอบคุณครับพี่ส้ม

อยากเลี้ยงแมว แต่ตอนนี้กลัวดูแลไม่ไหวเลยไม่เลี้ยง
ไว้พร้อมกว่านี้คงโอเคกว่า
 ฮิ้ววว
 ฮือๆ~

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ

เสียใจด้วยครับ

ขอบคุณที่ทำให้ตระหนักถึงคุณค่าของแต่ละวันมากขึ้น (+1)

งบน้อย
อ่านจบแล้ว  รู้สึกผิดที่ไม่กลับบ้านไปอาบน้ำให้พีจัง ฮือๆ~
 เศร้า

บางทีการละเลยอะไรเล็กๆน้อยๆอาจเจ็บจนตลอดไป
เสียใจด้วยนะคะ

ทุกวันนี้ก็รู้สึกเสียใจที่ไม่ได้ทำอะไรดีๆให้
ไม่เคยใส่ใจคนบางคนที่เค้าดีกับเราตลอด
แต่เรายังโชคดีที่เค้ายังไม่จากเราไปไกล ต่อไปนี้จะทำดีกับเค้าให้มากขึ้นค่ะ
 เศร้า  หดหู่...
ใครเลี้ยงอะไรก็ดูแลมันด้วยนะครับ

กำลังโหลดข้อมูล .....
 เศร้า เสียใจด้วยนะคะ

นานๆ จะเข้ามาที
ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ  เศร้า

//ทำวันนี้ให้เหมือนเป็นวันสุดท้ายของชีวิต
  ขอบคุณที่เตือนสติทำให้รีบทำอะไรอีกหลายอย่างที่ยังไม่ได้ทำ
อยากกลับไปหาเหมียวๆเลยทีเดียว ฮือๆ~

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
 :16:เสียใจด้วยนะคะ
ตอนเด็กๆบูมเลี้ยงอะไรไว้ก็ตายหมด ทั้งหมา แมว เต่า ปลา
แต่ไม่ค่อยเสียใจเท่าไหร่ เพราะตอนเด็กๆมันยังไม่ค่อยคิดอะไร
โตมาเลยไม่กล้าเลี้ยงอะไรเลยค่ะ กลัวเสียใจ (เหงื่อแตกพลั่ก)

i lOvE RihAnNa!!
เพิ่งมาเห็น

เสียใจด้วยนะน้องส้ม

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 เศร้า ฮือๆ~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
 ฮือๆ~

ตั้งแต่หมาที่บ้านตัวสุดโปรดตายไป เจอเรื่องแบบนี้ทีไร น้ำตาไหล ทุกทีเลย
เหลืออยู่สามสี่ตัว ก็กำลังจะมีบางตัวใกล้ถึงเวลาของมันแล้วล่ะมั้ง  ฮือๆ~

i'll walk until i find u.
อ่านแล้วหดหู่ เศร้า

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
หน้า: 1 [2] 3